Hạng B2
12/10/10
161
3.132
93
A
Anh chắc cùng nghành luôn rồi.
À trước đây đã từng tiếp xúc với những anh chị này nên khá rành tính cách từng người, Chị Gái Sao Sáng chửi lộn chấp hết CNL nhưng cái đầu chỉ thì như cái máy tính, không cần lật sổ, chỉ nhớ tất cả giá của các model các hãng chỉ phân phối, anh Kim Nguyễn Kim thì lịch sự, bình dân, anh Hòa Thiên Nam Hòa thì xuề xòa, anh Hùng TBD thì đạo mạo. Giờ thì không có cửa gặp những người này nữa.

Hạng B2
6/12/12
340
4.026
93
À trước đây đã từng tiếp xúc với những anh chị này nên khá rành tính cách từng người, Chị Gái Sao Sáng chửi lộn chấp hết CNL nhưng cái đầu chỉ thì như cái máy tính, không cần lật sổ, chỉ nhớ tất cả giá của các model các hãng chỉ phân phối, anh Kim Nguyễn Kim thì lịch sự, bình dân, anh Hòa Thiên Nam Hòa thì xuề xòa, anh Hùng TBD thì đạo mạo. Giờ thì không có cửa gặp những người này nữa.
Vậy anh là tiền bối luôn rồi. Cỡ anh Kim thì chỉ gặp được cách đây 20 năm!

Hạng B2
26/8/05
422
725
93
Bác sao không deal thẳng với nhà sx. Bên em vừa rồi deal chừng 400 cái, thương lượng thẳng luôn.

Dạ tuyệt vời bác @hienthe. Hôm nào cho em mạn phép mời cà phê bác nhé. Em sẽ PM bác ạ.

Dạ, em đang cần tìm một nhà PP bán cho Ánh Ngân, Hùng Cường đó bác @coolguy :)

• Like
Reactions: senorita16
Hạng D
15/4/09
2.159
12.250
113
39
Em sắp mua : 1 tivi LG, tủ lạnh , 1 máy lạnh daikin, máy giặt khoảng 15kg, 1 quạt hơi nước thì mua ở đâu giá rẻ các bác?
Em ở gvap

Hạng B2
4/9/11
368
4.984
93
Thiên Đàng
Bác sao không deal thẳng với nhà sx. Bên em vừa rồi deal chừng 400 cái, thương lượng thẳng luôn.
@rs125: dạ, là sao bác? Em đang nói mấy bạn sales chạy thẳng tới mấy đại lý như bác @hienthe@daystar1 bảo đó ạ. Em cũng biết chút chút trong ngành này nên nhờ các bác khai sáng thêm thôi.
@teddythanh : hóng anh chia sẻ thêm ạ.
@daystar1: lâu nay không thấy anh update tình hình câu cá đại dương nữa ạ :). Vẫn hay theo dõi các đợt đi câu của anh.

• Like
Reactions: hienthe