Hạng C
5/3/11
922
114
63
Re:Topic Xâ Stress - Tán Ngẫu - Matiz

Tom34 nói:
Cùng nhau thiết kế logo cho hội matiz đi các bác ơi
M1 (em cố ý cho thêm Spark vào, vì trong này có nhiều bác đi Spark, trong đó có em, hihi)

M 2

Các bác cùng cho ý kiến, các đì zai nơ đâu, vào giúp đỡ đi
Bắt đầu vào nề nếp rồi đây!hàng tháng họp off 2 lần,hehehe

Hạng C
5/3/11
922
114
63

dawmgoodman nói:
khangdaniel nói:
Sau khi chạy thử 1 vòng cảm nhận của em là chậm và không bốc như Matiz.Em quyết định không đổi xe nữa

bác khang đã nha, k phải ai cũng được cưỡi e này đâu...
Đâu có đâu Bác,tối hum qua có Bác tổng của Mẹc cũng cưỡi em này trước rồi mới tới em đó,cảm nhận của riêng em thì là leo lên xe giống như leo lên xe ngựa,chạy thì giống xích lô máy gắn ống pô jin,tiếng máy nghe lạch bạch vui tai lém

Hạng D
21/4/11
1.616
100
63
40
Cambodia

Bác Tom ơi! Em khoái mẫu 2 hơn! Chữ Clup nó điệu hơn! Còn chữ matiz Spark màu xanh.......... hơi hơi sao ấy!
[MSFC] Đăng ký tham gia - Định hướng - Tổng hợp - Kế hoạch
[MSFC] Đăng ký tham gia - Định hướng - Tổng hợp - Kế hoạch

Hạng D
21/4/11
1.616
100
63
40
Cambodia

dawmgoodman nói:
cuibapit07 nói:
dawmgoodman nói:
...Bi xenon đã thiệt, ai múc cái đèn em mới đổi đê, mua 830k gả 500k thôi, em quất lên cặp này luôn, hix...
Con vàng con xám, chọn màu nào giờ, k chơi xì tin màu hồng như chú quangtin trẻ trung được...:D
Bóng bác ĐAU mới múc là Phillip 100% Beam 35m hả bác! hôm bữa đứt bóng em kiếm Cần thơ ko có chỉ có Phillip 30% có 58k! đang xài thấy tàm tạm! Bác ban đêm sáng dữ ko bác! nếu được sàng lại! Bác lên Bi đi! he he!
580k chứ bác nhỉ? em đúng loại bác nêu đó. để e coi có cái màu nào hợp thì xử và chuyển bác nha.
Bóng em mua là Bóng H4 30% độ sáng so bóng zin hà bác ơi! loại này Cần thơ bán 1 bóng 58k, 2 bóng 116k! em mua thay vô thấy cũng khá sáng! hơn cũ của em nhiều lắm! Còn 100% độ sáng so bóng zin của bác sáng dữ ko bác!

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Bóng zin em k biết vì chủ cũ thay bóng Phillips H4 sẵn rồi, về em quất thành chem phần chem luôn cho máo...So với bóng cũ cũng tăng lên kha khá.
@all: đúng là cái mẫu 2 đẹp hơn. Màu xanh nếu có chơi luôn màu xanh chuối đặc thù matiz. Mà ngu ý em thì mình có logo GMFC rồi, chơi cái đó luôn cho hoà đồng với GM các bác nhỉ...Đỡ mất công Matiz-Spark...

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/4/11
1.616
100
63
40
Cambodia

dawmgoodman nói:
Bóng zin em k biết vì chủ cũ thay bóng Phillips H4 sẵn rồi, về em quất thành chem phần chem luôn cho máo...So với bóng cũ cũng tăng lên kha khá.
Dạ em thấy bóng 30% đã vậy nên em nghĩ 100%+35m chắc sẽ sáng rõ hơn! do dưới này đường có đèn cũng ít! đi nhiều đoạn gặp mấy ba Xe tải, xe khách chơi sáng chói...... mình ko thấy rõ chướng ngại vật trước mình........đuối lắm bác ơi! nên cũng muốn sáng rõ đi tự tin hơn! Bi thì em chắc chưa dám chơi! Cần Thơ hơi khó zụ này!

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

cuibapit07 nói:
dawmgoodman nói:
Dạ em thấy bóng 30% đã vậy nên em nghĩ 100%+35m chắc sẽ sáng rõ hơn! do dưới này đường có đèn cũng ít! đi nhiều đoạn gặp mấy ba Xe tải, xe khách chơi sáng chói...... mình ko thấy rõ chướng ngại vật trước mình........đuối lắm bác ơi! nên cũng muốn sáng rõ đi tự tin hơn! Bi thì em chắc chưa dám chơi! Cần Thơ hơi khó zụ này!
để em chuẩn bị thóc chới bi, gửi xuống bác cặp này cùng với bác lubu vài thứ, bác lắp vào OK thì thóc cho em, còn thấy k hơn thì chuyển lại e sau cũng ok. Hình như có bác lacm hay htack gì cũng đang tính gắn H4, để e dụ đổi cho đỡ cả 2 bên, hehe :D

Hạng D
21/4/11
1.616
100
63
40
Cambodia

để em chuẩn bị thóc chới bi, gửi xuống bác cặp này cùng với bác lubu vài thứ, bác lắp vào OK thì thóc cho em, còn thấy k hơn thì chuyển lại e sau cũng ok. Hình như có bác lacm hay htack gì cũng đang tính gắn H4, để e dụ đổi cho đỡ cả 2 bên, hehe

BÁC lên Bi đi! em nhìn mê quá chời mà ko đủ luá bác ơi! nhưng của bác S7 giá đó em nghĩ khoẻ cho ae Matiz mình đó bác! chơi đi bác! vậy bác cứ pm mấy bác ấy luôn đi! em cũng đang đợi cặp OSRAM NB 90% của người bạn đòi Share! chỉ ko biết 2 loại này cái nào hơn thôi à! hjhj

Last edited by a moderator:
Hạng D

dawmgoodman nói:
@all: đúng là cái mẫu 2 đẹp hơn. Màu xanh nếu có chơi luôn màu xanh chuối đặc thù matiz. Mà ngu ý em thì mình có logo GMFC rồi, chơi cái đó luôn cho hoà đồng với GM các bác nhỉ...Đỡ mất công Matiz-Spark...
Em cũng nghĩ vậy, có logo GM rồi, ko thì chơi logo OS cũng được luôn, khỏi mắc công làm thêm.