Hạng D
16/4/11
2.588
44
48
32
MSFC xin gởi đến các bạn “MÓN NGON VŨNG TÀU – CÁ ĐỤC NƯỚNG THƠM NGON” Trong các loài cá biển, tôi cho là cá đục là loài cá thân tròn và dài khoảng 10-15 cm, được bao bọc bởi lớp vảy ánh bạc lấp lánh. Đặc biệt, khi mớ cá đục vừa cập bờ, đôi mắt còn đen nháy, lớp vảy còn óng ánh đầy quyến rũ khiến những thực khách khó lòng bỏ qua. Món cá đục nướng thưởng thức đúng điệu nhất khi còn nóng. Khi các phụ kiện gồm rau sống và muối ớt chấm nhẹ khi cá đục cũng vừa chín. Cầm trên tay con cá nóng hổi, tách đôi lấy phần thịt rồi đặt lên miếng rau thơm, vị mặn mặn của muối, the the cay cay của ớt rồi đưa lên miệng cắn nhẹ, thưởng thức ….tuyệt vời Những người bạn của tôi lần đầu được thưởng thức món ăn này đều tấm tắc khen ngon. Tôi cũng lý giải với các bạn của tôi rằng bởi cá đục nướng giữ được vị ngọt nguyên bản trong thịt cá, cá cũng dậy mùi thơm vượt trội. Chỉ cần có thêm mớ rau sống nữa thế là bao nhiêu tinh túy của biển cả và đồng quê quyện chặt vào trong món ăn này. Mời các bạn thưởng thức nhé Trân trọng,
https://www.youtube.com/watch?v=BD7977Rhlws

Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
bữa gặp bác ở Vũng Tàu, mà lu bu việc em lại không cafe với bác sunny doan được, hẹn dịp khác hay bác làm dậy sóng lại MSFC đi bác (Con mazda CX5 màu đen gặp bác chỗ gần tượng đài ngoài Vũng Tàu, người quen lâu ngày gặp lại, bác nhớ chưa?)

Hạng B2
11/7/12
281
8
18
Các bác MSFC còn nhận ra em ko? Lâu ko vào chém gió. Tiện bác nào có thể giúp em bộ logo hội nhà mình được ko? Tks các bác

24/3/10
4.364
3.876
113
lão xì trum dạo này có xuống biên hoà không vậy?
Có thấy kèo nào hú hí giề đâu mà đi. Ngon mua mồi mần BBQ xem á kkkk mà mỗi lần đi nhạo phia giờ nghe 18 củ cũng hơi nhát kkkk

Chỉnh sửa cuối: