Hạng D
16/12/09
1.178
10.839
113
http://news.zing.vn/mua-ban-dat-o-can-gio-cham-3-ngay-bo-tui-them-1-ty-post740411.html
Có thể kiếm thêm 1 tỷ đồng, nếu để thêm 3 ngày” - đấy là một trong những mẩu chuyện giới cò đất cập nhật mỗi ngày tại quán cà phê trên đường Duyên Hải (Cần Thạnh, Cần Giờ).

Tiến về Cần Giờ. Ta quét sạch đất đai.
Hết Q.9, Q.2 đến Củ Chi, Bình Chánh. Giờ thì Cần Giờ. Sắp tới dự là Bình Phước.

Tập Lái
20/4/17
0
54
13
Có phải khu này không các Bác? Giá ở đây giờ bao nhiêu vậy, sốt ảo nhiều khi lan truyền rộng cũng thành sốt thật, lướt ván cũng sinh hời cao.

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Có phải khu này không các Bác? Giá ở đây giờ bao nhiêu vậy, sốt ảo nhiều khi lan truyền rộng cũng thành sốt thật, lướt ván cũng sinh hời cao.

Phia' vong tro` do~ o~ tren la khu dang quy hoach du lich, hok co' ban nha bac'. Khu mau do~ o duoi' thi` dat re~ lam, mua vo om 10 nam sau ban ko ai mua. Khu trung tam Can gio` thi la khuc duo`ng Duyen Hai~ keo' dai` den duog Tac' Xuat. va duong Nguyen Van Nho. La 3 con duong hot nhat, va la trung tam cua Can gio. Bac ko phai dan Can gio, xuong do' mua dat bi co` chem' du't dau` do' :D

• Like
Reactions: DeepBlue
Tập Lái
25/8/16
0
5
2
Tphcm
Phia' vong tro` do~ o~ tren la khu dang quy hoach du lich, hok co' ban nha bac'. Khu mau do~ o duoi' thi` dat re~ lam, mua vo om 10 nam sau ban ko ai mua. Khu trung tam Can gio` thi la khuc duo`ng Duyen Hai~ keo' dai` den duog Tac' Xuat. va duong Nguyen Van Nho. La 3 con duong hot nhat, va la trung tam cua Can gio. Bac ko phai dan Can gio, xuong do' mua dat bi co` chem' du't dau` do' :D
Hj pzeloch,mình có việc này quan trọng cần bạn tư vấn chút xíu bạn cho mình xin số đt nói chuyện riêng chút được kg,xin cảm ơn.