Hạng B2
10/6/07
153
99
28
www.vespavn.com
HÔM BỮA CÓ BÁC ĐẶT CỌC 500K CHO BỘ ĐÈN PHA 2010 + ĐUÔI CÁ
ĐT EM MỚI RESET MẤT SỐ, BÁC ĐỌC ĐƯỢC TIN VUI LÒNG LIÊN LẠC VỚI E ĐỂ LẤY HÀNG NHÉ !

Hạng C
18/8/11
645
190
43
Bộ đèn LED Thái lan. Bác đặt hộ hay cần chuyển khoản trước ạ.
BIG

Hạng C
31/8/09
745
227
43
Saigon
bác cho giá nguyên bộ đèn projector Swift 2014. Hiện tại đang dùng halogen, chưa có projector. cho xinh hình luôn nha :)

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Chào các bác. Vừa rồi em nhận rất nhiều thông tin cả trong và ngoài diễn đàn về việc có nhiều bác lợi dụng danh nghĩa Oser, Suer... để rao bán linh kiện, phụ tùng xe Suzuki cho các bác trong chi hội. Do đặc thù linh kiện, phụ tùng dòng xe này không có đại trà trên thị trường, vì thế dẫn đến giá cả và chất lượng cũng bị làm giá theo độ khan hiếm của nó. Hiện nay đa phần nguồn nhập hàng là từ Trung Quốc và có nhiều nhà máy sản xuất nên chất lượng và giá cả khác nhau. Và cũng dựa vào đó nhiều bác đã lợi dụng rao bán với giá trên trời trong khi chất lượng dưới đất dẫn đến trong nội bộ anh em cũng không tin tưởng nhau.
Được sự thống nhất của đa số các bác, em xin phép tạo thớt này và xin mời các bác có nhu cầu Mua - Bán linh kiện, phụ tùng cho dòng xe Suzuki vào đây rao sản phẩm công khai. Không phân biệt là thành viên của Os hay SuFC, mức độ uy tín của người bán phụ thuộc vào món hàng, giá cả và dịch vụ sau bán hàng của các bác cung cấp và qua đó anh em chi hội cũng không trách được ai khi tự mình chọn hàng và thương lượng giá cả.
Rất mong nhận được sự hợp tác của các saler, buyer và các bác trong chi hội.