Hạng B2
20/3/07
277
1
18
53
RE: Mua bán, phụ tùng, bảo dưỡng, sữa chữa SF

Anh khoai chịu chơi thật đấy, xe đồng chí giờ hơn xe tớ đến mấy ngàn mỹ rồi. xe tớ vẫn như nguyên, chỉ thêm 4 cái râu mà hôm trước cậu tặng, nhìn cool fết. tớ thấy nhiều xe lắp cản trước sau nhìn cái xe như xe ... bò ấy, cả cái xe chỉ thấy đống khung sắt, nhìn ghê chết, ko biết cái của bác Kiến hình thù thế nào?
Trích đoạn: Anhkhoai_hn

Trích đoạn: Kienvang

Đ.c làm tôi khó nghĩ quá:mad: Thực ra thì màu sẫm (đen.....) mà chơi luôn bộ bodykit này là đẹp nhất! Lắp cản trước sau thì ko cần phần còn lại, còn nếu lắp phần còn lại ko thể không có cản trước sau. Hay là bác xơi luôn cả bộ rồi chỉ lắp trước sau, yên tâm là hạt dẻ:D

@KV: Bác p.m cho em hạt dẻ của bác nhé, hoặc sms: 0907339669. Thanks bác! Em mua về lắp cùng bộ này.:D

@kaka1146: Nếu ông anh bác ko thích đôi ốp đèn dưới cản sau thì bác xé lẻ ra cho em xin nhé! Em ko khoái ốp đèn lắm nhưng hôm nọ bị một chú LX 470 hôn mông nên làm một vệt ở mép đèn dưới cản. Em tìm mua để dán vào, đỡ phải sơn nhưng cửa hàng họ ko bán lẻ:mad:

Hạng B2
14/5/07
148
17
18

Trích đoạn: beautolover

Anh khoai chịu chơi thật đấy, xe đồng chí giờ hơn xe tớ đến mấy ngàn mỹ rồi. xe tớ vẫn như nguyên, chỉ thêm 4 cái râu mà hôm trước cậu tặng, nhìn cool fết. tớ thấy nhiều xe lắp cản trước sau nhìn cái xe như xe ... bò ấy, cả cái xe chỉ thấy đống khung sắt, nhìn ghê chết, ko biết cái của bác Kiến hình thù thế nào?

Bác Bưu ơi, em đang định nhờ ông anh đi HQ và Taiwan tìm mua hộ bộ này + bộ chìa khoá kiểu Smartkey, nên mới gạ gẫm Bác KV. Ảnh này là ở trên mạng đấy[8D]. Xe em hiện nay chỉ còn để mỗi cản sau (lý do em hay bị xe máy hôn mông lắm). Cản trước đang để cửa hàng nhờ bán hộ, lắp vào đúng là nhìn ko ổn tý nào. Còn mấy cái râu đấy lắp xe màu bạc nhìn cứ như hàng OEM ý bác nhỉ!:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: truongptcl

Hôm trước em đi trên đường thấy một chú xe màu bạc đi ngược chiều lắt bộ cản trước sau có hai tấm kim loại trắng (INOX) giống CAP nhìn khá đẹp. Không biết có bác nào biết cái đó có bán ở VN không nhỉ? hay bộ đó đi theo xe từ nước ngoài về?
Chủ nhật này, đ.c Trường xem thử cản trước của mình có giống em này ko nhé?;)

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Có bác nào biết ở đâu bán bạt trùm xe SF không ạ? e hay đi công tác, để xe ngoài sân vừa xót mưa nắng vừa lo bọn đạo chích nó vặt đồ (Nếu trùm vào thì khó vặt đồ hơn), thanks các bác trước.

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

bác ra hãng HMV kêu nó bác cho 1 bộ, hình như 1-2 trăm k thì phải, hàng SF luôn :D

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Trích đoạn: Everest 2.6

Có bác nào biết ở đâu bán bạt trùm xe SF không ạ? e hay đi công tác, để xe ngoài sân vừa xót mưa nắng vừa lo bọn đạo chích nó vặt đồ (Nếu trùm vào thì khó vặt đồ hơn), thanks các bác trước.
Bác trùm lại,trộm nó vào trong đó nằm vặt thoải mái Bác có biết đâu?:D:D:D

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Chỗ e để xe thì trộm không dám chui vào vặt đâu, mà chỉ phòng mấy bố tham đỗ cạnh tranh thủ thôi

Trích đoạn: hunguyen123

Trích đoạn: Everest 2.6

Bác trùm lại,trộm nó vào trong đó nằm vặt thoải mái Bác có biết đâu?:D:D:D

Hạng B2
20/2/08
448
1
16
Sài Gòn
www.atim.com.vn

Các bác có biết địa chỉ nào lắp phụ kiện cho STF ở Saigon làm tốt, uy tín và giá cả hợp lý không? Em mạn phép đề nghị ai đã làm ở đâu post lên để anh em đi sau tham khảo ạ?

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: ATIM

Các bác có biết địa chỉ nào lắp phụ kiện cho STF ở Saigon làm tốt, uy tín và giá cả hợp lý không? Em mạn phép đề nghị ai đã làm ở đâu post lên để anh em đi sau tham khảo ạ?
Đề nghị quá hợp lí. Các bác Chevol, hunguyen123... sớm test và công bố để tôi cập nhật vào entry đầu tiên nhé!:D

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Trích đoạn: Kienvang

Trích đoạn: ATIM

Đề nghị quá hợp lí. Các bác Chevol, hunguyen123... sớm test và công bố để tôi cập nhật vào entry đầu tiên nhé!:D
Trích đoạn: hunguyen123

whitemouse
Tập La'i
Bác Chevol ơi! Bác cập nhật đầy đủ danh sách, sđt, địa chỉ mail và chi tiết vợ 2 của SFC SG nhé

Dạ,ai cũng chọn việc nhẹ nhàng gian khổ sẽ dành phần ai....
@ATIM : Hiện tại AE chưa có cập nhật chi tiết,bác vào tạm ở đây xem mình có nhu cầu gì thì liên lạc với các AE trong SFC SG xem sao.Hy vọng có thể thỏa mãn bác phần nào.

Last edited by a moderator: