Hạng C
21/5/05
676
0
0
RE: Mua bán, phụ tùng, bảo dưỡng, sữa chữa SF

Xe u oát còn đóng của ầm ầm có sao đâu, bác chạy Vera thì lo gì. Xe tốt thì phải phi thôi chứ đi dón rén thì có khi lại ăn đâm vào đít í chứ. Nếu khong đi cùng baby thì e là cứ phi tuốt!

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Cái vụ đóng cửa xe này thì hiện nay chưa có thuốc chữa bác kaz ợ. Thấy mấy bác tài hay dán chữ nhẹ tay nhưng như thế thì có vẻ thiếu tôn trọng người đi xe. Mà xe của em bi giờ cái cánh cửa bên phụ cũng nghe rè rè rồi, hôm nào phải tháo ra lắp lại thôi. Còn đồ đạc trong xe khi đi đường xóc thì phải chịu thôi, như thế mới kiểm nghiệm được xe nào tốt.:D

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

Cái vụ đóng cửa này ghét thật. Cũng vì một phần là Huyndai nó dở quá cơ, ai lại làm của tôn dầy và chắc quá, lúc bà con đóng cửa toàn phải dẩy thật mạnh :D:D:D

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Em cũng chẳng hiểu tại sao mà xe em đóng 2 cửa sau rất êm, nghe "bịch" một cái.
Nhưng 2 cửa trước thì "tờ rạch".

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: bovo03

Em cũng chẳng hiểu tại sao mà xe em đóng 2 cửa sau rất êm, nghe "bịch" một cái.
Nhưng 2 cửa trước thì "tờ rạch".

hình như là em nghe lại ngược lại :D - 2 cửa sau "tờ rạch" còn 2 cửa trước là "bịch" [8|]

Hạng B2
22/12/07
145
0
0

Có bác nào biết SF 2.0 khi thay dầu máy hết mấy lít dầu nhỉ? em Thanks./

Hạng B2
30/7/09
383
0
16
Re: RE: Mua bán, phụ tùng, bảo dưỡng, sữa chữa SF

Hum trước mải nhìn "hái", em chạy tới chạy lui thế là bánh sau bên lái ăn 1 con vít bắt tôn 5cm, em liền chạy ra Ngọc Diễm ở HBT vá. Cơ mờ sao lốp Kumho nó mỏng thế hả các cụ. em hỏi cửa hàng nó bảo loại đấy ko bằng Hankook (Ko biết em viết có đúng ko), Kumho ở đấy nó bảo 2,5 củ còn Michelin là khoảng 3 củ gì đó. Em cũng đã từng đi Michelin rồi sướng lắm nhưng là loại xe khác, ko bít lắp vào em fe thì cảm giác thế nào. Đã có cụ nào lắp rồi chỉ giáo cho em cái.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

A SƯỚNG nói:
Hum trước mải nhìn "hái", em chạy tới chạy lui thế là bánh sau bên lái ăn 1 con vít bắt tôn 5cm, em liền chạy ra Ngọc Diễm ở HBT vá. Cơ mờ sao lốp Kumho nó mỏng thế hả các cụ. em hỏi cửa hàng nó bảo loại đấy ko bằng Hankook (Ko biết em viết có đúng ko), Kumho ở đấy nó bảo 2,5 củ còn Michelin là khoảng 3 củ gì đó. Em cũng đã từng đi Michelin rồi sướng lắm nhưng là loại xe khác, ko bít lắp vào em fe thì cảm giác thế nào. Đã có cụ nào lắp rồi chỉ giáo cho em cái.
Làm luôn bộ michelin đi bác, ngon phải biết, nhưng nhớ lên Ngọc Khánh nhé, đừng ra 2 bà Trưng.

Hạng B2
30/7/09
383
0
16

ơ các bác ơi. xe của em có VDC, quả thật ôm cua rất gọn, nhưng chạy trên đường thẳng thì xe rất bồng bềnh. món này em ko hiểu lắm, mấy bữa trước có đọc một bài nói về option dởm thấy ghê ghê. Cơ mà xe em mua của Hoàng gia Hà nội chắc ko có chuyện đó đâu nhẩy. Làm thế nào tess đc xe và làm cái việc ấy ở đâu. Các bác chỉ giáo cho em mấy.

Hạng C
13/6/09
930
15
18
54
TPHCM

các bác cho em hỏi về GPS dẫn đường của việtmap và naviinfo dùng loại nào hay hơn ta sài bộ rời khi mang ra ngoài thì mấy tiếng hết pin