Tập Lái
27/4/13
4
2
0
Re: RE: Mua bán, rút hồ sơ, chuyển vùng xe cũ?

các bác có thể tham khảo tại đây : muare.vn/threads/38/1356511/

Tập Lái
10/7/13
1
0
0

Các cụ cho e hỏi với ạ :D. Tình hình là em có chiếc xe muốn bán
-Xe công ty 1 thành viên mang biển Hải Dương và em muốn bán cho 1 người ở Hà Nội. Người Hà Nội yêu cầu em có hóa đơn với cả rút hồ sơ ở Hải Dương ra. Vậy bây giờ e cần làm gì ạ?. Thủ tục rút hồ sơ cần những gì?. Có phức tạp không? Bác nào thông thạo thì mail giúp e vào hòm mail này hộ e nhé. dschien1486 gmail.com

Last edited by a moderator:
Tập Lái
27/4/13
4
2
0

chienhv1486 nói:
Các cụ cho e hỏi với ạ :D. Tình hình là em có chiếc xe muốn bán
-Xe công ty 1 thành viên mang biển Hải Dương và em muốn bán cho 1 người ở Hà Nội. Người Hà Nội yêu cầu em có hóa đơn với cả rút hồ sơ ở Hải Dương ra. Vậy bây giờ e cần làm gì ạ?. Thủ tục rút hồ sơ cần những gì?. Có phức tạp không? Bác nào thông thạo thì mail giúp e vào hòm mail này hộ e nhé. dschien1486 gmail.com

bác có thể alo cho em : 0947833168

tham khảo tại topic : muare.vn/threads/38/1356511/

• Like
Reactions: miuzic and tuanuit
Tập Lái
2/1/16
13
0
1
28
Trường hợp em đã có giấy ủy quyền sang tên, vậy em đến địa phương đăng kí xe để rút hồ sơ gốc có cần chủ cũ theo không ạ? hay là phải có biên bản di chuyển xe do chủ cũ ký, nếu bắt buộc thì em tự in rồi nhờ chủ cũ kí trước khi tới công an được không? do chủ cũ ở xa không về nhà được. Các bác xem giúp em

Tập Lái
2/1/16
13
0
1
28

Trường hợp em đã có giấy ủy quyền sang tên, vậy em đến địa phương đăng kí xe để rút hồ sơ gốc có cần chủ cũ theo không ạ? hay là phải có biên bản di chuyển xe do chủ cũ ký, nếu bắt buộc thì em tự in rồi nhờ chủ cũ kí trước khi tới công an được không? do chủ cũ ở xa không về nhà được. Các bác xem giúp em

Hạng B2
1/3/10
102
21
18
rút hồ sơ ở 282 sáng rút chiều có xxx lấy 2 chai còn 2 ngày có thì 1.5 chai

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
hđuq thì ko sang tên dc nha bác! phải có hđmb