Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
juanle nói:
@Bac KimBao: Rổ rá con xe bác thế nào vậy bác?
@Tuandang: em gọi rồi, Hơi chát nhưng vì em chưa coi xe nên chưa biết, ổng hẹn chủ nhật mà chủ nhật e lại đi mất đất rồi.

đặc biệt em này dàn bánh béo,vè 4 bánh có hồ sơ được thay đổi,hợp lệ..
Thông tin em chuyển tải theo em biêt,vân đê giá cả xin đừng hỏi em nhé !

Hạng B1
5/3/10
51
0
0
Bánh lớn mà đúng sổ giờ là hàng quý hiếm đó bác
Choi con này đi ráng nhín thêm chút đỉnh nữa làm luôn

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
đừng làm bác juanle thèm nhé,các bác cư thỏai mái thuơng lương,khi note lại rôi báo cho em,em sure sẽ giúp các bác lâý giá rẻ hơn các bác đàm phán.!Nhưng chỉ những ai trong dd này thôi nhé,\.

Hạng B2
6/7/09
176
0
16
TUANDANG nói:
đừng làm bác juanle thèm nhé,các bác cư thỏai mái thuơng lương,khi note lại rôi báo cho em,em sure sẽ giúp các bác lâý giá rẻ hơn các bác đàm phán.!Nhưng chỉ những ai trong dd này thôi nhé,\.

rẻ hơn là sao, vụ này HP hay quá ta

Hạng B1
17/3/10
56
0
0
Còn xe của Bác Bina2 đâu rồi ' đòi bán " sao lại không show xe cho bà con trả giá
, Bác cũng đua đòi ghê nhỉ bán bớt 1 em rồi dọn 1 em cho thiệt là đỉnh để bằng chị bằng em , xe với chả xe nhức cả cái đầu

Tập Lái
23/1/08
1
0
0
Anh bạn e đang hỏi có con nào tầm 6-7chục k để a ấy múc đi ... nhậu! các bác có thì pm cho em cái, e đang ở Quảng Bình ạ!

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
60 chục thì chỉ có JEEP bầu thôi đó bác.Nghĩ chuyện đi nhậu thì nên lấy con tiền nhiều hơn nữa đi.Mà JEEP bầu k phai bi chử dễ kiếm đâu nhé.Ae Phan Thiết gom hết trơn rùi!

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
KIM BAO nói:

bác kimbao ơi, em nhận thấy bác rất mê jeep và máu lửa về jeep nữa, sao bác không thu xếp nữa nào ra càe để anh em có dịp giao lưu với bác bằng xương bằng thịt....tay bắt mặt mừng cái.....cho hoành tráng, ra đường còn chào hỏi nhau nữa, biết nick bác lâu rồi mà diện mạo sao vẫn chưa diện kiến.

Hạng B1
5/3/10
51
0
0
ducreddoor nói:
KIM BAO nói:

bác kimbao ơi, em nhận thấy bác rất mê jeep và máu lửa về jeep nữa, sao bác không thu xếp nữa nào ra càe để anh em có dịp giao lưu với bác bằng xương bằng thịt....tay bắt mặt mừng cái.....cho hoành tráng, ra đường còn chào hỏi nhau nữa, biết nick bác lâu rồi mà diện mạo sao vẫn chưa diện kiến.

Em xấu gái lém mắc cỡ quá hè