Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
Kính các bác, em đang hồi hộp chờ 1 con jeep vừa nhờ người tìm hộ đây ạ. Nếu ưng, có thể ngày mai hoặc ngày kia em pụp luôn. Hồi hộp quá, nhất là cái giá và chất xe ấy, một bác đang đi nghía cho em... Hồi hộp quá...

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
Say nói:
Kính các bác, em đang hồi hộp chờ 1 con jeep vừa nhờ người tìm hộ đây ạ. Nếu ưng, có thể ngày mai hoặc ngày kia em pụp luôn. Hồi hộp quá, nhất là cái giá và chất xe ấy, một bác đang đi nghía cho em... Hồi hộp quá...

Cứ bình tĩnh, ko nên hồi hộp quá mà thất vọng. nếu mua xe jeep để di thì nên cẩn thận.

Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
em mua jeep là để đi, cẩn thận như thế nào bác ui

Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
Ay za. em đã xem con jeep. Máy đã thay nhưng vừa bị cháy (vì xe để cho mấy bác làm thuê ở rẫy cày chả thèm đổ nhớt). Sửa nhưng kêu như... xe bò. Nát tới lần thứ 2 rùi các bác ạ. Em hoảng chạy luôn. Đang cố tìm con khác vậy... Ayza, hành trình đến với jeep chỉ 8o chai mà đòi thay máy tiết kiệm xăng, đi lại lành bệnh quả là gian truân

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
bác Say ui, con xe do con jin o ?. giá bi nhiêu? tất cả phụ tùng máy móc dều là jeep ? bác o múc thì dể cho e múc nhé bác, bác cho xin số dt của bên bán nhé

Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
Bác Truong: thực sự em cũng tính mua vể làm lại nhưng em còn hoảng hổng dám giới thiệu với bác. Họ cẩu thả đến mức mang xe lên rẫy, vứt luôn cả giấy tờ. Tóm lại cái xe đó giờ chỉ cân vechai thôi a

SGN
Hạng B2
6/6/10
112
0
0
51
Say nói:
Bác Truong: thực sự em cũng tính mua vể làm lại nhưng em còn hoảng hổng dám giới thiệu với bác. Họ cẩu thả đến mức mang xe lên rẫy, vứt luôn cả giấy tờ. Tóm lại cái xe đó giờ chỉ cân vechai thôi a
Ve chai thi minh mua kiểu ve chai.
Đang tìm xe kg còn giấy đây, bác cho xin cái số tel của người bán đi
thanks bác trước

Tập Lái
16/11/07
18
0
0
Em có cái này nè!
Bac dùng đỡ nhé! em cũng ái mộ con jeep lắm, cũng sắm mấy thứ linh tinh nhưng còn thiếu chiếc xe làn hoàn chỉnh.