Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Mua giờ mất giá lắm bạn ơi, chờ thêm 5-10 năm nữa mua cho đỡ mất giá.
Hưởng thụ cuộc sống mà cứ chờ chờ thì thôi để tiền xài đi. Riếc hỏi toàn tào lao
Không có câu hỏi nào là tao lao hết nha bác. Chỉ cần khởi nghĩ ai đó hỏi tào lao là bác đã mất đi cơ hội học hỏi thêm, mà không học hỏi thêm thì nghĩa là bác đang đi thụt lùi rồi.
Tặng bác một câu để khi nào tâm bác đủ tĩnh lặng thì suy ngẫm "Ngã mạn cao sơn bất sanh đức thủy".

Còn giờ sắp có mẫu mới thì bác chủ thread đợi đi ạ, mà có vài tháng nữa thôi qua 2018 rồi, đợi thêm chút nữa rồi chiến, chứ từ 2018-2022 đâu có thêm được cái hiệp định gì đâu, nên từ 2018 đến 2022 bác mua lúc nào cũng ok.

Tập Lái
16/4/12
17
16
3
Chờ nhé bác
Em cũng y bác đây .
1. Là Camry 2.0 E 165hp
2. CIVIC tục or focus tục :))[/QUOT
Tôi cũng như bạn nhưng vừa mới hốt Civic được 10 ngày rồi. Thích thì nhích thôi, cảm giác thích lắm. Hồi trước đi xe máy lười đi làm, giờ thì mong đước lái xe đi làm. hehe
Thấy review của Toy chán quá nên hốt Civic:
https://vnexpress.net/tin-tuc/oto-x...-Topstory&vn_medium=fo-Xe-Page&vn_campaign=vn

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Camry 2017 vẫn là mẫu cũ, thêm thắt đèn đóm chút xíu thôi chứ ko phải là All new như ở Mẽo đâu các bác nhé.

• Like
Reactions: SUZAKING
Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:rolleyes: chờ đợi mấy chục năm rồi, ráng thêm có 2 tháng nữa chứ nhiêu bác chủ ơi. Tiền mồ hôi nước mắt sao mà cho mấy ông lắp ráp ô tô ăn dễ dàng vậy được.

• Like
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Chờ đi bác còn có 3 tháng
Ko có chuyện vừa đến 1/1 là giảm giá cái bụp đâu bác ơi. Tấc cả các hàng đã nhập trước đó với giá cao phải bán hết rồi mới có giá khác ( khác chứ chưa chắc thấp ). Tấc nhiên nếu ko cần xe thì chờ đến khi nào "thấy rẻ" thì mua.

• Like
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Ko có chuyện vừa đến 1/1 là giảm giá cái bụp đâu bác ơi. Tấc cả các hàng đã nhập trước đó với giá cao phải bán hết rồi mới có giá khác ( khác chứ chưa chắc thấp ). Tấc nhiên nếu ko cần xe thì chờ đến khi nào "thấy rẻ" thì mua.
Bác yên tâm, sẽ là đòn tâm lý, người nào chịu được đến đâu thì chịu thôi. Nhưng chắc chắn là phải giảm, cho dù hàng cũ giá cao cũng thế thôi. Nếu không thì bây giờ họ giảm làm gì bác ? Từ đầu năm đến nay toàn hàng nhập cao mà vẫn phải giảm đấy.

• Like
Reactions: Billca
Hạng D
7/3/07
2.225
53.787
113
Cần gì tới đúng boong 1/1/2018. Từ giờ đến cuối năm cứ chờ xem bom giảm giá. Từ đầu năm tới giờ nhiều hãng giảm lkha khá rồi đó bác.