Hạng C
26/5/12
588
4
0
ThuNga mobile nói:
Cho e hoi mua BHSK o BViet nam sau Gia lai cao hon nam dau vay ?
hi hi, tuổi cao, rủi ro cao, năm đầu xài nhiều quá, năm sau tăng phí, chuyện thường ngày ở huyện

Hạng B1
10/3/11
72
3
8
baohiemvietlife.com
ThuNga mobile nói:
Chương trình bảo hiểm sức khỏe toàn diện - Bảo việt này mức phí áp dụng chung cho mọi độ tuổi từ 1 tuổi tới 65 tuổi. Đối với các trường hợp tái tục thì phí bảo hiểm căn cứ vào tỷ lệ bồi thường của năm trước. Nếu tỷ lệ bồi thường < 100 % thì phí vẫn giữ nguyên bác ạ

Hạng B2
22/5/13
111
0
18
Tp HCM
Vietlife nói:
ThuNga mobile nói:
Chương trình bảo hiểm sức khỏe toàn diện - Bảo việt này mức phí áp dụng chung cho mọi độ tuổi từ 1 tuổi tới 65 tuổi. Đối với các trường hợp tái tục thì phí bảo hiểm căn cứ vào tỷ lệ bồi thường của năm trước. Nếu tỷ lệ bồi thường < 100 % thì phí vẫn giữ nguyên bác ạ
Vậy e tính mua tái tục tiếp BH BV thì mua bác dc ko và có OFF 35% ko bác.

Hạng B1
10/3/11
72
3
8
baohiemvietlife.com
ThuNga mobile nói:
Vietlife nói:
ThuNga mobile nói:
Vậy e tính mua tái tục tiếp BH BV thì mua bác dc ko và có OFF 35% ko bác.
Chương trình Off 35% chỉ áp dụng đối với khách hàng mới. Nếu bác muốn tham gia thì chỉ được hưởng quyền lợi theo nhóm và mất quyền lợi tái tục.
Còn nếu bác muốn tái tục tiếp theo đơn cũ thì vui lòng chụp cho em cái thẻ bảo lãnh thanh toán cũ hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm cũ để em check trên hệ thống và báo lại cho bác phí bảo hiểm chính xác.
Email của em: info@baohiemvietlife. com bác nhé.
Tks!

Hạng B1
10/3/11
72
3
8
baohiemvietlife.com
ldnicholas nói:
vụ off 35% là sao ta?
Đây là chương trình bảo hiểm sức khỏe toàn diện của Bảo Việt bác ạ. Bình thường khi tham gia cá nhân thì phí bảo hiểm và quyền lợi áp dụng theo đơn và phí tiêu chuẩn.
Khi tham gia bảo hiểm cùng một nhóm cá nhân gộp lại ,có thời hạn bảo hiểm bắt đầu và kết thúc cùng một thời điểm thì sẽ được hưởng các quyền lợi ưu đãi giảm phí và một số điều kiện mở rộng như thời gian chờ ,bệnh đặc biệt. Khi phát sinh bồi thường thì từng cá nhân vẫn làm bồi thường độc lập không liên qua đến người khác trong nhóm.
Nếu bác quan tâm để lại email hoặc còm men ở đây để em giải đáp nhé. Tks!

Hạng B1
10/3/11
72
3
8
baohiemvietlife.com
Các bác quan tâm tới bảo hiểm sức khỏe cho cá nhân,gia đình thì cùng đăng ký tham gia để được hưởng ưu đãi tối đa nhé.

Hạng B1
10/3/11
72
3
8
baohiemvietlife.com
Hi các bác!
Đã có 300 người đăng ký tham gia bảo hiểm. Hiện tại đã được ưu đãi 20% phí bảo hiểm. Các bác quan tâm tới bảo hiểm cho bản thân, gia đình thì alo cho em nhé. Tks!

Hạng B2
9/12/12
413
7
18
Vietlife nói:
Hi các bác!
Đã có 300 người đăng ký tham gia bảo hiểm. Hiện tại đã được ưu đãi 20% phí bảo hiểm. Các bác quan tâm tới bảo hiểm cho bản thân, gia đình thì alo cho em nhé. Tks!
ủa , hết 35% rồi hả bác ?
E đang tính mua cho cả nhà .
Bác cho cái email để e tiện liên lạc

Last edited by a moderator: