Thảo Luật Chung Mua căn hộ chung cư Khang Phú

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
Đứa cháu định mua căn hộ chung cư Khang Phú 67 Huỳnh Thiện Lộc, gần Lũy Bán Bích ,Q. Tân Phú. Diện tích 70m2, tầm giá 1,2 tỷ . Rất mong được Bác nào có kinh nghiệm khu này tư vấn xem mua được không . Thanks

Hạng B2
19/8/08
188
1.225
93
Tân Phú - HCM
sense.vn
CC này nằm cách đường trục Lũy Bán Bích khoảng 300m, gần UBND Quận, UB phường, trường học, siêu thị Coopmart. Khá an ninh vì nó nằm ngay công an phường. Vị trí nói chung là OK, chất lượng chung cư mình chưa nghe ai phàn nàn gì.

Giá đó cũng được rồi đó bác. Không đắt đâu. Nếu có cần làm dịch vụ công chứng sang tên bác nói nó alo mình nhé!

Hạng B2
11/8/10
192
4
0
37
@ bác chủ : công ty em là chủ đầu tư cao ốc Khang Phú, ưu thế của Khang Phú là đang ra sổ hồng ( khoảng 20 hộ đã có ) và chất lượng xây dựng tương đối tốt. Các CC lân cận chưa cái nào có sổ hồng nên cũng là 1 lợi thế. Bác cần check có sổ chưa gửi em cái mã số căn hộ định mua, em tra thông tin giúp bác hen.

Hạng F
8/8/06
6.456
20.915
113
40
Em nghĩ bác nên đưa Phú Thạnh vào danh sách lựa chọn xem sao, Giá hiện nay của chủ đầu tư đưa ra khoảng 15 triệu, luôn VAT, Có siêu thị Big C to đùng ờ dưới, thêm hồ bơi cho con Nít .:D

Hạng C
10/8/10
769
4.978
93
X108 nói:
Đứa cháu định mua căn hộ chung cư Khang Phú 67 Huỳnh Thiện Lộc, gần Lũy Bán Bích ,Q. Tân Phú. Diện tích 70m2, tầm giá 1,2 tỷ . Rất mong được Bác nào có kinh nghiệm khu này tư vấn xem mua được không . Thanks

em đang ở khang phu ne. co gi cân hỏi thi pm em nha:). con sô bac đưa ra hoăc sai diện tich hoặc sai gia:D:D

Hạng B2
6/4/11
134
0
0
Xe dap nói:
Em nghĩ bác nên đưa Phú Thạnh vào danh sách lựa chọn xem sao, Giá hiện nay của chủ đầu tư đưa ra khoảng 15 triệu, luôn VAT, Có siêu thị Big C to đùng ờ dưới, thêm hồ bơi cho con Nít .:D
Ôi, mơ ước 1 thời của em (vì đối diện nhà ông bà lun). Nhưng trời ko chiều lòng người, em mua từ lúc động thổ đến lúc cần tiền bán đi (sau 2.5 năm) nó vẫn chưa xây xong móng, hic hic

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
Thanks các bác.
@giacmo4banh: Nếu thuận tiện thì em nhờ bác
@Thaihoa79: Bác check dùm em căn 2.03 và 4.14 nghen. Nhận tiện bác PM dự án bên Q8. Thanks
@Xe dap: Em cũng có nghe qua Phú Thạnh nhưng chưa ghé .

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
toantruong nói:
X108 nói:

em đang ở khang phu ne. co gi cân hỏi thi pm em nha:). con sô bac đưa ra hoăc sai diện tich hoặc sai gia:D:D
Thổ địa đây rồi :D. Hôm rồi em có ghé 2 căn 74 và 77 m2 . Nhìn qua cũng được nhưng chưa biết tình hình chi tiết thế nào . Nếu bác cho ý kiến thêm là "OK hay không OK" thì quý hóa quá :D

Hạng B2
11/8/10
192
4
0
37
@ bác chủ : đã pm bác; thông tin về Khang Phú thì bác toantruong là hay nhất vì bác sống ở đây nên hiểu rất rõ môi trường sống, giá cả,..v..v:)

Status
Không mở trả lời sau này.