Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Chào các bác,
Em đang được nhờ tư vấn mua căn hộ cho thuê tầm 3 tỷ (em k mê hình thức này lắm, nhưng dạo này ls thấp quá nên chắc đây cũng là 1 option). Em thì chốt được 2 khu để chọn là Phú Mỹ Hưng (Sky 3), hoặc Quận 2 (Vista hoặc Estella).
Xin các bác góp ý thêm về 2 khu này ạ, và theo các bác thì căn hộ nào tốt hơn, tính về khả năng cho thuê, giá thuê, khả năng và giá bán lại.
Hoặc k thì còn ~ lựa chọn nào khác?
Cảm ơn các bác trước ạ.

Hạng B1
5/8/14
80
1.748
83
53
Nếu bác mua cho thuê thì cứ PMH mà quất. Căn hộ bên này vừa hết hợp đồng thì trễ lắm 1 tuần sau có khách ngay. Bọn Hàn nó không đòi hỏi nhiều về tiện nghi như tây lông đâu.

Tập Lái
4/11/13
0
1
3
Chào các bác,
Em đang được nhờ tư vấn mua căn hộ cho thuê tầm 3 tỷ (em k mê hình thức này lắm, nhưng dạo này ls thấp quá nên chắc đây cũng là 1 option). Em thì chốt được 2 khu để chọn là Phú Mỹ Hưng (Sky 3), hoặc Quận 2 (Vista hoặc Estella).
Xin các bác góp ý thêm về 2 khu này ạ, và theo các bác thì căn hộ nào tốt hơn, tính về khả năng cho thuê, giá thuê, khả năng và giá bán lại.
Hoặc k thì còn ~ lựa chọn nào khác?
Cảm ơn các bác trước ạ.
Bên Novaland bên em đang phân phối căn hộ rất tốt giá lại hợp lý nữa
ngay Khu An Phú Quận 2
Và quận 7 cũng có luôn anh
Nếu anh muốn tìm hiểu thì alo em
SDT : 0938326828 để em gửi thông tin cho anh tham khảo

• Like
Reactions: ma_atula
Tập Lái
28/7/14
2
5
3
34
HCM
Bên Novaland bên em đang phân phối căn hộ rất tốt giá lại hợp lý nữa
ngay Khu An Phú Quận 2
Và quận 7 cũng có luôn anh
Nếu anh muốn tìm hiểu thì alo em
SDT : 0938326828 để em gửi thông tin cho anh tham khảo
Không biết bên bác khách có nhu cầu vay hỗ trợ nhiều không, bên em đang chạy gói ưu đãi lãi suất 5% cũng ké bác xem thị trường sao, bữa giờ thấy giá căn hộ lên nhiều quá!!!

Tập Lái
22/3/14
0
5
2
Quận 7
Vote cho bên Sky 3, vì bên PMH trước giờ có thương hiệu, mà bên này cho thuê rất nhanh, khách Hàn thì chỉ cần nhà tông màu sáng là ok, ko cần đòi hỏi nhiều. Mà giá khu bên này đang có xu hướng tăng nữa.

• Like
Reactions: khongthuong
Tập Lái
25/7/14
7
0
3
32
3 tỉ bác chủ mua Sky 3 cho thuê ngon lành luôn, giá lại tốt nữa. Vote cho Sky.

Hạng B2
23/5/12
205
27
28
vote cho sky. hoặc 1 phiếu mua nhà phố. 3 tỷ thì dư sức. 1 option là list nhà phố đáo hạn bên Techcombank

Status
Không mở trả lời sau này.