Hạng D
13/8/07
1.545
3.442
113
Tuỳ trường nữa. Có trường ấu trĩ đớ cho xài balo kêu là không nghiêm túc dcm. Tuổi mới lớn bắt xách cặp đeo quai chéo thì vẹo cmn lưng. Nhắc tới giống vụ BK một thời cha Thông bí thơ đòn cấm méo cho mặc quằng jean vì đó là quằng của mấy thằng chăn bò. Bó gối luôn.
Trường dễ cứ balo mà phang theo quan điểm của em nhưng cấm tiệt đeo 1 bên balo. Balo càng nhẹ không thấm nước là ổn

Hạng D
12/10/12
2.428
88.116
113
Em thấy nhiều loại cặp quá.

CÁc bác đã mua loại nào rồi, xin chia sẻ !

để cộng đồng CNL có những bước chuẩn bị cho F1 vào năm học mới 1 cách đường hoàng nhất có thể .

Đồng phục trường bán. Anh hỏi trường chứ sao lên đây hỏi làm gì?

Hạng B1
28/8/18
68
1.259
83
42
Em thấy nhiều loại cặp quá.

để cộng đồng CNL có những bước chuẩn bị cho F1 vào năm học mới 1 cách đường hoàng nhất có thể .

Hết đẹp rồi, cuối t6 zề là ngon nhất, h thì kệ đi,

Hạng C
22/12/11
589
18.621
93
Mềnh tư vấn cho các cậu là hãy cho các bé từ lớp 4 quen với balo siêu nhẹ( lớp 1,2,3 trở xuống nên dùng cặp kéo bánh xe)

Loại ba lo vải dù siêu nhẹ làm theo thiết kế quân đội Mỹ cực tiện dụng vì rất nhiều ngăn lớn nhỏ.
Nơi mua: chợ Bình Tây 250k - 350k, tùy size.

Nó siêu bền và đa dụng cho cả đi du lịch. Một cái có thể dùng 3 năm mà ko rách hư. Giặt lại mau khô.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: olala12343
Hạng B2
6/8/09
497
2.403
93
Mềnh tư vấn cho các cậu là hãy cho các bé từ lớp 4 quen với balo siêu nhẹ( lớp 1,2,3 trở xuống nên dùng cặp kéo bánh xe)

Loại ba lo vải dù siêu nhẹ làm theo thiết kế quân đội Mỹ cực tiện dụng vì rất nhiều ngăn lớn nhỏ.
Nơi mua: chợ Bình Tây 250k - 350k, tùy size.

Nó siêu bền và đa dụng cho cả đi du lịch. Một cái có thể dùng 3 năm mà ko rách hư. Giặt lại mau khô.

bác chia sẻ mẫu được ko bác? Chợ Bình Tây to đúng, em cũng ko biết đi chọn thế nào !