Hạng C
4/5/13
701
3.943
93
Giá cũng khá cao nghen mấy anh. Chắc xong là thành cao cấp nhất Tân Phú zồi :D

• Like
Reactions: Xe dap
Hạng F
8/8/06
6.454
20.805
113
40
Nhà giàu mới xài cái này nha. Tốn tiền căn cáp, betong dày hơn :)
Thêm cái sang nữa là mặt bằng 6 căn cho 1 sàn/block mà 2 thang máy, 2 lối thoát hiểm. Có ống rác và phòng chứa thùng rác luôn :) có 14 tầng có căn hộ thôi nha. Hệ số sử dụng thang máy có 42 căn/thang. Xài thang Mitshu hoặc Snider nha :) các căn hộ điều có view hết nhé. Đa phần là 2 mặt thoáng :) thôi ko quảng cáo nữa a tự quyết nha :)
Mua CH dự án Valeo Đầm sen để ở có nên kg mấy Anh ?

Hạng C
4/5/13
701
3.943
93
Nhà giàu mới xài cái này nha. Tốn tiền căn cáp, betong dày hơn :)
Thêm cái sang nữa là mặt bằng 6 căn cho 1 sàn/block mà 2 thang máy, 2 lối thoát hiểm. Có ống rác và phòng chứa thùng rác luôn :) có 14 tầng có căn hộ thôi nha. Hệ số sử dụng thang máy có 42 căn/thang. Xài thang Mitshu hoặc Snider nha :) các căn hộ điều có view hết nhé. Đa phần là 2 mặt thoáng :) thôi ko quảng cáo nữa a tự quyết nha :)
View attachment 482560
Thì ra bữa giờ tưởng 77m2 tim tường, hoá ra thông thuỷ hử bác

Hạng F
8/8/06
6.454
20.805
113
40
Còn hi sinh cái......nào nữa hông Bác ? Nói để khỏi....ngỡ ngàng :3dcuoigif:
Hi sinh luôn tầng hầm :). Cam kết tiền thu từ giữ xe trả lại cho cư dân để đưa vào phí quản lý hàng tháng :) nên phí đóng nhẹ :) ngoài ra tiện ích chỉ có cư dân xài :) còn gì nữa ta...:) tầng hầm 3400m2 mà có 252 căn hộ thôi nha. Để xe thỏa mái :)

V2 confirmed
Hạng B2
17/8/05
207
3.827
93
otosaigon.com
Thiết bị điện xài Panasonic hết được ko bác.

Panasonic đơn giản, "nồi đồng cối đá", em hay mua ổ cắm di động cho công trường chỉ Panasonic only. Nhưng dây dẫn vẫn Cadivi only bác nhỉ?

Bên bác @Xe dap đã có thiết kế full chưa, có shop DW chi tiết chưa? Có phải vừa làm vừa bổ xung thiết kế không?

Nếu là khách hàng mua căn hộ, em sẽ hỏi những câu khá khác 1 tí.

V2 confirmed
Hạng B2
17/8/05
207
3.827
93
otosaigon.com
Nhìn mặt bằng tầng cũng mê đấy nhỉ.

Thiết kế này đã có trước đây, ấn tượng cho khách hàng, nhưng nếu tại thời điểm này, không Chủ đầu tư nào lại làm "zich zắc" như vậy?

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng F
8/8/06
6.454
20.805
113
40
Panasonic đơn giản, "nồi đồng cối đá", em hay mua ổ cắm di động cho công trường chỉ Panasonic only. Nhưng dây dẫn vẫn Cadivi only bác nhỉ?

Bên bác @Xe dap đã có thiết kế full chưa, có shop DW chi tiết chưa? Có phải vừa làm vừa bổ xung thiết kế không?

Nếu là khách hàng mua căn hộ, em sẽ hỏi những câu khá khác 1 tí.
Thôi vậy được rồi anh :) có gì e hỏi anh chứ a đừng hỏi em . :)

Hạng F
8/8/06
6.454
20.805
113
40
Nhìn mặt bằng tầng cũng mê đấy nhỉ.

Thiết kế này đã có trước đây, ấn tượng cho khách hàng, nhưng nếu tại thời điểm này, không Chủ đầu tư nào lại làm "zich zắc" như vậy?
Mất hơn 30% diện tích xây dựng cho hành lang thoát hiểm, cầu thang, sảnh chờ thang... đó bác giờ chắc tối ưu hơn chắc mất tầm 20% ko bác.

• Like
Reactions: VIETNAMRICES and V2