Hạng B2
2/1/15
334
257
63
40
Quan sát 5 trang vừa rồi thấy: người mua thì cố bảo vệ cái eo, mình cũng trong số đó, mình đã đến thực tế và thấy nó bình thường thôi, khi lên xuống hầm ai chạy vù vù đâu mà lo, có thêm bảo vệ phía trước ra hiệu thì ok, còn người chưa mua bao gồm cái mấy ông đối thủ của valeo thì ra sức quan ngại cái eo này để làm gì các bác tự hiểu
p/s ai chưa mua đừng ra sức ép giá nữa, lo mua đi. Qua Tết làm đến tiện ích thì mua không nổi đâu. Vài suy nghĩ chia sẻ cùng các bác. Nếu ko đúng mong bỏ qua!

Hạng D
10/5/09
2.389
13.535
113
Sg
Quan sát 5 trang vừa rồi thấy: người mua thì cố bảo vệ cái eo, mình cũng trong số đó, mình đã đến thực tế và thấy nó bình thường thôi, khi lên xuống hầm ai chạy vù vù đâu mà lo, có thêm bảo vệ phía trước ra hiệu thì ok, còn người chưa mua bao gồm cái mấy ông đối thủ của valeo thì ra sức quan ngại cái eo này để làm gì các bác tự hiểu
p/s ai chưa mua đừng ra sức ép giá nữa, lo mua đi. Qua Tết làm đến tiện ích thì mua không nổi đâu. Vài suy nghĩ chia sẻ cùng các bác. Nếu ko đúng mong bỏ qua!
Tháng 3 em bán lệch 500...bao hdong thuê lại 1 năm: ai thik pm mềnh. Tks and C u.

Tập Lái
23/11/16
0
26
12
43
Bác nào có hợp đồng chưa? Sao trong bản hợp đồng chẳng thấy đề cập gì đến 17 tiện ích như trong quảng cáo? Mình đang bảo sales làm rõ. Đọc cái này thấy cũng ghê ghê.

http://phunuonline.com.vn/mua-sam/nha-dat/xay-tien-ich-cho-cu-dan-bang-loi-hua-88932/
Cac pac chắc lần đầu mua cc rồi nên worry đủ thứ.......
mình dã ở 2 cc roi. Valeo la cái thứ 3
Việc có "tiện ích" như cam kết hay ko ko quá quan trọng bằng "chất lượng" thực sự của công trình: ko nứt tường, ko thấm dột, ko có mùi WC, nước ko trào ngược ra từ..... wc, nhà tắm.....la OK
Tiện ích có thi good, k cung chả sao
sở huu chung riêng cũng..... mặc kệ, tranh giành làm j ? Nó cug đâu có qui ra $$$ cho pac khi pac chuyển nhượng lại đâu ??