Tập Lái
8/3/19
7
5
4
28
Vậy đầu tư đất ở nơi sầm uất có hơn không bạn, chứ giả dụ có tăng giá thì được nhiêu sao với đất hành thị.
Đất ở nơi sầm uất là ở đâu bạn?
Như ở Phú Mỹ mình thì đất là đất ở đô thị, không bàn về tiềm năng các thứ thì hiện tại cũng là nơi phát triển rồi.
Nhà vườn không chỉ đơn thuần là xu hướng, còn là một cách để tăng giá trị bất động sản.

• Like
Reactions: truongthi2525
Tập Lái
29/5/20
14
8
3
TP.HCM
một câu hỏi không có đáp án đúng vì mỗi người một khả năng tài chính và công việc khác nhau, hãy làm theo cái mình thích là ổn nhất.
Em thích nhà vườn ấy, đầu topic em nói rõ mà. Bác kêu không nên, rồi chọn nơi sầm uất, giờ kêu theo cái mình thích.
Em hơi chóng mặt rồi :confused:

• Like
Reactions: moto_moto
Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
Em thích nhà vườn ấy, đầu topic em nói rõ mà. Bác kêu không nên, rồi chọn nơi sầm uất, giờ kêu theo cái mình thích.
lên đây hỏi thì chóng mặt là đúng rồi

Hạng B2
15/5/19
152
511
96
em xin chị cái số liên lạc thì chị không gửi. chứ cái câu hỏi của chị nó rộng quá

• Like
Reactions: lehoaian2013
Hạng B2
15/5/19
152
511
96
Chị không gửi em đâu. Mắc công không đúng cái chị cần phiền lắm em.
Thế câu hỏi của chị phải cụ thể tầm tài chính. Mát mẻ thì lựa chọn khu đông là hạp lý nhất. Đất vườn q9 thì giá tầm 7-9m/m2 còn qua đồng nai thì rẻ hơn phân nữa. Không biết đủ thứ thì làm sao trả lời câu hỏi đó...

Tập Lái
29/5/20
14
8
3
TP.HCM
Thế câu hỏi của chị phải cụ thể tầm tài chính. Mát mẻ thì lựa chọn khu đông là hạp lý nhất. Đất vườn q9 thì giá tầm 7-9m/m2 còn qua đồng nai thì rẻ hơn phân nữa. Không biết đủ thứ thì làm sao trả lời câu hỏi đó...
Em đã hỏi gì đâu mà chị trả lời đủ các thứ được, chị tham khảo thôi nên ngại đưa số điện thoại.
Chị thấy phù hợp thì chị nhắn tin hỏi thêm.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
Nhà vườn thì theo mình nên mua những nơi khí hậu mát chút, càng gần sông càng tốt,trong miền nam khí hâu nắng nóng nên xu thế về vùng cao hưởng khí hậu mát mẻ, cái đó không thể mua được.