Hạng F
5/3/05
8.718
72.125
113
đây
@trumxeoto

Mà giờ mấy a còn mua tên miền trong nước hả ? Mai mốt thuế nó kiểm tra kinh doanh online thì sẽ có thớt trển này
Đóng thuế đủ mà anh, em xuất hd trực tiếp, thuế thu từng tờ luôn đâu có gian lận gì đc :D

• Like
Reactions: NamHung
Hạng F
5/3/05
8.718
72.125
113
đây
Mắt Bão của anh Lê Hải Bình.
Bình và Đức dgp cùng tầm tuổi mình (mượn danh cho oai tí :cool:) ngày xưa có chơi trên os, Phương PA thì lớn hơn, hồi mình học đh là đã mở cty bên svh rồi, chiều nào đi học về mình cũng ngó cái bảng cty ảnh và quyết tâm sẽ theo con đường đó...và dòng đời xô đẩy nên giờ ảnh đang ôm Mer còn mình thì ôm mẹt đi bán dạo

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Đóng thuế đủ mà anh, em xuất hd trực tiếp, thuế thu từng tờ luôn đâu có gian lận gì đc :D

Bữa thằng nhân hòa kêu điền đầy đủ thông tin, đóng mộc cty (nó nói làm theo lệnh của Bộ 4T) là a nghi rồi.
Cắt hợp đồng, chuyển sang mua ở nước ngoài cho khỏe.

• Like
Reactions: lamnk
Hạng D
21/9/04
1.361
9.053
113
Saigon
www.dongbich.com
Bình và Đức dgp cùng tầm tuổi mình (mượn danh cho oai tí :cool:) ngày xưa có chơi trên os, Phương PA thì lớn hơn, hồi mình học đh là đã mở cty bên svh rồi, chiều nào đi học về mình cũng ngó cái bảng cty ảnh và quyết tâm sẽ theo con đường đó...và dòng đời xô đẩy nên giờ ảnh đang ôm Mer còn mình thì ôm mẹt đi bán dạo
hãy đam mê khởi nghiệp, nợ nần sẽ theo đuổi anh.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.125
113
đây
Bữa thằng nhân hòa kêu điền đầy đủ thông tin, đóng mộc cty (nó nói làm theo lệnh của Bộ 4T) là a nghi rồi.
Nước wài thì em có account onlinenic, domain .vn có tầm 40usd thôi rẻ phân nửa chỗ khác, nhưng thôi kệ, lỡ mua bên matbao rồi, với lại em làm nhỏ, tiền ít lắm, thuế nó ngó mấy anh tiền nhiều lắm trước

• Haha
Reactions: thangtnl
Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.519
113
Em dính cái tên miền .vn mới đau. Chứ .com chuyển cái một

• Sad
Reactions: thangtnl