Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Mua hàng OEM Mercedes và tự Code

Hạng D
3/7/14
2.803
10.674
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
bác chủ thớt ơi cứu em với #Kevinngva
bác chủ thớt ơi, cứu e với
xe bác bị gì, bác ghi rõ vào đây

sẽ có nhiều ACE khác chia sẽ với bác.
Trong trường hợp xấu nhất, thì sẽ đưa ra cho bác vài options các garage mà các chủ xe đã làm qua dưa trên các tiêu chí :
1. chất lượng dịch vụ
2. giá
3. hỗ trợ sau bán hàng

Xong rồi bác tùy chọn nhé.

Tập Lái
3/9/17
5
0
1
27
xe bác bị gì, bác ghi rõ vào đây

sẽ có nhiều ACE khác chia sẽ với bác.
Trong trường hợp xấu nhất, thì sẽ đưa ra cho bác vài options các garage mà các chủ xe đã làm qua dưa trên các tiêu chí :
1. chất lượng dịch vụ
2. giá
3. hỗ trợ sau bán hàng

Xong rồi bác tùy chọn nhé.
e đang bị chỗ coding cho mer w205 đó bác,
Ví dụ như bây giờ khách cần coding bộ nước hoa cho xe, thao tác phần cứng đã hoàn thiện, giờ đến phần coding, mà coding nước hoa phải coding nhiều hộp chứ không giống như coding các chức năng cho xe. Em thấy mấy Bro bên gara coding bằng SCN offline và hầu như em xem là toàn offline. Bác thông não giúp em với ạ. Em đang vọc code những chức năng cho xe chứ chưa dám code những nhiều hộp một lúc. Bác khai sáng cho em với. Em cảm ơn

Hạng D
3/7/14
2.803
10.674
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
e đang bị chỗ coding cho mer w205 đó bác,
Ví dụ như bây giờ khách cần coding bộ nước hoa cho xe, thao tác phần cứng đã hoàn thiện, giờ đến phần coding, mà coding nước hoa phải coding nhiều hộp chứ không giống như coding các chức năng cho xe. Em thấy mấy Bro bên gara coding bằng SCN offline và hầu như em xem là toàn offline. Bác thông não giúp em với ạ. Em đang vọc code những chức năng cho xe chứ chưa dám code những nhiều hộp một lúc. Bác khai sáng cho em với. Em cảm ơn

Code nước hoa cho xe Mercedes, vài ngày nữa em mời bác cafe (nếu bác có ở sài gòn)

Em cho bác xem trực tiếp luôn.

Tập Lái
3/9/17
5
0
1
27
Code nước hoa cho xe Mercedes, vài ngày nữa em mời bác cafe (nếu bác có ở sài gòn)

Em cho bác xem trực tiếp luôn.
ngày 17 e mới vô sg được bác ơi, bác cho e sdt đi bác, SCN coding dùng trong trường hợp gì, bác thông não cho e với,

Tập Lái
16/10/17
2
1
3
36
Thấy các bác vọc vạch môn này vui quá. Em xin hỏi là bộ C4 mua ở đâu ạ? Có nên mua luôn C5 ko? Em chỉ vọc vạch mấy chức năng của xe chứ chưa dám lắp láp gì ạ

Hạng B1
17/11/16
56
43
18
35
Món này hay quá, tiếc là e ở ngoài bắc.
E cũng dự upgrade cho cái glc 250, thú thật là e rất bực mình cái vụ rút chìa khoá ra để bấm, mặc quần bò, chìa này đáy túi rút mãi mới ra . Mang tiếng đi merc ko bằng đi hàn xẻng

Hạng B2
11/12/08
353
80
28
Chà .... đúng cái em đang tìm luôn! :)
có bác nào máu ko? Gom lại làm cho rẻ, save tiền coding.