Tư Vấn Chia Sẻ Muà hè, Nóng lưng quá

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: Muà hè, Nóng lưng quá

Trích đoạn: Pickup4wd

À quên các bác có biết ở đâu (hà nội) có bán áo bọc ghế may sẵn bằng vải valide không hay là phải đặt nhỉ ? Làm ơn chỉ giúp em. Em chẳng phải tiết kiệm hay bảo vệ gì cái ghế nỉ cho mới đâu mà là em muốn thỉnh thoảng được thay áo ghế để giặt cho nó sạch mà thôi
bác mua cái áo đông xuân ba lỗ ý cắt 02 cái tai áo ra sau đó chùm vào ghế, đẹp lịch sự, độc nhất, ke ke ke em thấy ở phố Võ THị Sáu - HN có tay làm như thía đó, thừa ống tay bọc luôn cần số và phanh tay.

Hạng B2
5/1/07
106
0
0

Tôi thấy các bác nói dùng nỷ thì khó vệ sinh, dùng giả da thì nóng và cứng, dùng da thật thì cũng có hạn chế là chi phí cao. Thế tại sao mình không thử dùng vải bố giống xe Sprinter 16 chỗ.

Hạng C
3/6/07
589
1
0

hay là tháo ghế xe ra mà gắn cái ghế nhựa vào mà ngồi cho nó vừa sạch mà rẻ, hehehe

Hạng C
3/8/05
614
7
18
Hà Nội

Cả đời em chưa thấy ông nào phang ghế nhựa lên làm ghế lái cả, chắc mỗi bác có ý tưởng này ;)

Hạng C
3/6/07
589
1
0

Trích đoạn: minhab

Cả đời em chưa thấy ông nào phang ghế nhựa lên làm ghế lái cả, chắc mỗi bác có ý tưởng này ;)

Dạ thưa bác là ý tưởng này em cũng mới nghĩ ra ngày hôm qua để dành cho các bác chịu "chê" mà không chịu "chi".

Hạng B2
11/12/06
159
1
0
Tổ tiên

Đi 2b, mui trần, chở 1 em V to đằng sau. Nó cứ áp chặt vào mình, cũng nóng lưng...
Chả thấy tài nào kêu,
hê hê...

Hạng B2
25/2/06
166
1
18
40

theo em bác mua miếng lót ghế ngồi loại bằng hạt gỗ ý, nó bằng gỗ pơmu hay gỗ gì ý em không để ý. Giá rỗ khoảng 80k, vừa thông thoáng mà vừa được mát xa, bác đi đường dài mới thấy giá trị của nó.

Hạng B1
25/3/07
76
2
0

@bimsu: Em phải mặc đồng phục khi đi làm, bác ợ. Nói cho vui thôi chứ cái đệm lót bằng tre nó làm sờn hết lưng áo, đũng quần, đâu có mực mà in thành carô! Hồi đầu em tưởng cái máy giặt có vấn đề. Còn loại hạt gỗ thì lâu lâu giở lên xem, thấy các vết hằn trên mặt ghế mà xót.

Hạng B1
29/1/07
88
4
8
47
Ha Noi
www.otosaigon.com

Có bác nào biết ở HN cửa hàng nào bán loại có quạt gió này kô? Em đi matịt mùa hè dùng hạt gỗ rồi mà vẫn nóng lưng quá. hic hic