RE: Mua IBM ở đâu bây giờ ?

Cũng mới lụm của bác Saigonlab một chú T61 xài good thật chạy phà phà 24/24" mới mua về nên cho em nó chạy rốt đa " , Xài bản vista có mỗi ổ đĩa cứng nên em cho đĩa PQmagic vào để chia thành 2 ổ đĩa thì bị cheo máy lun không vô win nữa. Vác qua nơi mua bảo hảnh bác ý bảo " Lỗi phần mềm không được bảo hành " Máy mới mua xài được vài bữa mà bị vậy bực mình quá nhưng trả biết bác chủ tiệm nói đúng hay xai nữa đành " ngậm bồ hòn làm ngọt " để nhờ vả cài lại dùm con windows ai dè bác cũng vui tánh phết kêu cafe ngồi đọc báo đợi gần 2 tiếng mới được đón em nó về nhà
Hàng hóa của bác này cũng chất thật chứ không phải " Nổ " Hàng mỹ nhưng khi mua thì hên xui vì nếu ở Saigon không có thì phải qua đặt cọc trước để chuyển từ Hanoi vào, giá cả thì good thật , Khoái nhất là được tự tay bóc tem " phá dzin " em nó trước khi đón dzìa....

Phàn nàn: Địa chỉ hơi khó kiếm , Đường oto vào được nhưng gần tới nhà là phải có người suống đánh lái và dẹp con nít /

Hạng D
22/2/07
1.412
43
48
vietuc.info

Bác hỏi dùm chỗ đó có AS.400 cũ không? Tui cần 1 cái để vọc. Cám ơn nhiều

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
11/2/04
696
2
18
Vietnam

Trích đoạn: SG_Blue

Trích đoạn: Air Bag

Có bác nào ở đây nhìn thấy con laptop 17' chưa nhỉ? Cảm giác có bị choáng không, nói em nghe với??

Laptop 17" thì gì lạ đâu bác... cho bác xem con này thì mới choáng nè :D

Acer Aspire Serie 9000 : màn hình 20.1" WSXGA, kích thước 475 (W) x 352 (D) x 61.8 (H) mm, nặng 7.7kg
Cái này xài 1 năm thì người to hơn Lý Đức [8D][8D]