Hạng B2
18/10/11
338
28
28
43
Hôm tết mua con 5S ở Nhật Cường xài thấy ổn. Mua được bốc thăm trúng thùng bia nữa. Hi vọng 5S sẽ yêu mình mãi mãi :))

• Like
Reactions: tonybull
Hạng B1
12/3/14
51
5
8
Trước tết em cũng mua 1 con hàng 5S đây, 8.5tr bảo hành 6 tháng ngon lành luôn. Em vẫn mê Táo
Mua ở đâu mà có bảo hành 6 tháng vậy bác, lần trước em mua bảo hành có 1 tháng. Nhưng sau khi lấy về 1 tuần có vấn đề xong nó bảo sữa cứ không đổi tức điên luôn

Hạng B1
8/3/14
80
6
8
Hôm tết mua con 5S ở Nhật Cường xài thấy ổn. Mua được bốc thăm trúng thùng bia nữa. Hi vọng 5S sẽ yêu mình mãi mãi :))
sao hên thế cậu ? mua hàng ở Nhật Cường còn được bốc thăm trúng thưởng nửa ah ?

Hạng B2
18/10/11
338
28
28
43
Đang nghía con Yontaphone của Nga này xài thế nào nhỉ, có tiện không? Giá thì cũng hơn 10 củ nên đán đo tí. Nhìn có vẻ nam tính nhỉ

Hạng B2
13/4/13
208
15
18
Mua ở đâu mà có bảo hành 6 tháng vậy bác, lần trước em mua bảo hành có 1 tháng. Nhưng sau khi lấy về 1 tuần có vấn đề xong nó bảo sữa cứ không đổi tức điên luôn
Mua nơi không uy tín là thế đó bác, nhà em mua ở Nhật Cường vài lần rồi nên yên tâm, giá tốt mà chất lượng xài em thấy ổn k bị đơ cảm ứng như mấy cái ss ngán quá

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Mấy năm nay chẳng có năm nào em được thưởng cuối năm cả. Công ty làm ăn không tốt lắm nên em cũng thắt lưng buộc bụng mình lại. Dù rất thích mua hàng công nghệ cao nhưng em vẫn không dám tiêu xài mạnh bạo, em chỉ dự tính mua con ip5 hoặc ip5s cũ nhưng không biết mua ở đâu là tốt và uy tín cho mình ah. Ai biết chỉ dùm em với.
Bà chị vợ mình đang tính lên đời 6 plus nên muốn gả chiếc 5S màu bạc 16Gb đang dùng, còn rất ngon đẹp... Giá 7,5tr nhé bác! Có gì bác cứ alo trực tiếp cho bà Cả mình, số đt: ... Xin lỗi các bác! Kế hoạch bể mất rồi...!

Chỉnh sửa cuối: