Tập Lái
1/6/10
12
0
0
Thông báo với các bác là ông pô nhà em lấy con Jeep Thị mộng cốm Wrangler về rồi.

Nắp capô ko có khoá. Em muốn tặng cho ông pô 1 cái khoá mà ko biết mua ở đâu , giá cả ra làm sao.

Có bác nào biết thì chỉ em cái. Chứ từ hôm mua tới h, bác í chưa có chạy ra ngoài đuờng vì ko có nắp capô nên cảm giác ko được sung suớng cho lắm.

Em xin chân thành cám ơn các bác !

Hạng D
4/6/10
1.063
849
113
HCMC
Ối chúc mừng bác và "ông pô" nhà bác nhé. Jeep lại có thêm 1 em Wrangler nữa rồi là lá la. Chiều nay mượn xe cụ đi sang nhà bác PhanL đi bác

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
rouge nói:
Thông báo với các bác là ông pô nhà em lấy con Jeep Thị mộng cốm Wrangler về rồi.

Nắp capô ko có khoá. Em muốn tặng cho ông pô 1 cái khoá mà ko biết mua ở đâu , giá cả ra làm sao.

Có bác nào biết thì chỉ em cái. Chứ từ hôm mua tới h, bác í chưa có chạy ra ngoài đuờng vì ko có nắp capô nên cảm giác ko được sung suớng cho lắm.

Em xin chân thành cám ơn các bác !
@rouge ơi: xe đã về nhà rồi chia sẻ anh em tì hình đi bác, ghiền lắm đóa, cố gắng cho sớm sớm nhằm hưởng ứng hào khí Thăng Long cái

Tập Lái
1/6/10
12
0
0
Mua về là cặp tình nhân già ấy đi tung tăng suốt. Em còn chưa đuợc ngồi hửi khói nó nưã này các bác.

Tình hình là các bác chỉ cho em cái khoá đi. rồi ngày đẹp trời em sẽ lấy lí do là bế nó đi thay khoá và sẽ cho Jeep Thị Mộng Cốm giao lưu với anh với chị.

Hình thì để vài bưã em chụp rồi em pót vì em đang lu bu sưả con vợ 2 cuả em.

Hạng B2
13/4/10
161
0
0
Tân Châu - An Giang
rouge nói:
Mua về là cặp tình nhân già ấy đi tung tăng suốt. Em còn chưa đuợc ngồi hửi khói nó nưã này các bác.

Tình hình là các bác chỉ cho em cái khoá đi. rồi ngày đẹp trời em sẽ lấy lí do là bế nó đi thay khoá và sẽ cho Jeep Thị Mộng Cốm giao lưu với anh với chị.

Hình thì để vài bưã em chụp rồi em pót vì em đang lu bu sưả con vợ 2 cuả em.
đang ngồi trong xem jeep Mộng Cốm bác đây