Hạng B2
18/4/12
117
7
18
john.ho nói:
Goodyear có nhiều dòng lốp cho các loại xe mà bác, tầm trung hay cao cấp đều có cả. Ăn thua là các bác xem yêu cầu cỡ lốp có phù hợp không. Dòng EfficientGrip SUV của Goodyear mà đi chung với BMW X5 thì cứ nói là chạy phà phà, vào cua êm ái luôn.
bim các cụ hay dùng Goodyear nhỉ chắc vì hoa lốp phù hợp với kiểu dáng mạnh mẽ của X5 cũng như công nghệ lốp xe phù hợp với tổng thể dòng SUV hạng sang này của bmw

Hạng B1
20/12/11
85
10
8
Chắc bác đang nhắc đến dòng EfficientGrip SUV mới ra của Goodyear hả? Nghe quảng cáo là mang lại sự êm ái dễ chịu cũng như áp dụng công nghệ Quiet Tred hàng đầu thì phải. Nói chung thay lốp xe thì chịu khó chú ý cỡ lốp với nhu cầu sử dụng một chút.

Hạng B1
5/1/12
71
12
8
laidoxv54 nói:
Chắc bác đang nhắc đến dòng EfficientGrip SUV mới ra của Goodyear hả? Nghe quảng cáo là mang lại sự êm ái dễ chịu cũng như áp dụng công nghệ Quiet Tred hàng đầu thì phải. Nói chung thay lốp xe thì chịu khó chú ý cỡ lốp với nhu cầu sử dụng một chút.
Công nghệ Quiet Tred chủ yếu áp dụng cái gì vậy bác? Dòng đó là lốp hạng sang cho SUV hay sao?

Hạng B2
10/7/11
125
3
18
không biết bao nhiêu km thì mình nên đảo lốp 1 lần đây các cụ em chạy khi nào thấy nó không còn ổn định nữa thì mới mang vào autocare kêu nó check rồi đảo lốp cân chính áp suất luôn

Hạng B1
13/11/13
70
5
8
tùy thôi bác khoảng 3-5 vạn km thì đảo 1 lần tùy bác chạy đường nhựa nhiều hay đường xấu nhiều .

Hạng B2
15/12/11
108
17
18
36
hoanghontim nói:
không biết bao nhiêu km thì mình nên đảo lốp 1 lần đây các cụ em chạy khi nào thấy nó không còn ổn định nữa thì mới mang vào autocare kêu nó check rồi đảo lốp cân chính áp suất luôn
Theo lời khuyên chung thì đi được khoảng 9 ngàn km thì nên đảo lốp một lần đó bác.

Hạng B1
15/11/13
61
5
8
balboa nói:
laidoxv54 nói:
Công nghệ Quiet Tred chủ yếu áp dụng cái gì vậy bác? Dòng đó là lốp hạng sang cho SUV hay sao?
QuietTred đơn giản là giúp xe vận hành êm ái hơn khi đi qua các cung đường xấu trong đô thị cũng như đi đường trường thôi mà cụ và đặc biệt chỉ có trong dòng EfficientGrip SUV

Hạng B1
5/1/12
71
12
8
Lốp hiện tại dùng được 4 năm rồi nên chắc sắp tới cũng thay là vừa. Trong hai dòng mới có dòng nào phù hợp với Camry không mấy bác?

Hạng B1
15/11/13
59
4
8
các cụ hướng dẫn em cách dùng cam hành trình đúng cách với dạo này set up thế nào mà nó toàn ghi chất lượng hình ảnh động không đẹp bằng hình ảnh thường trước đó nữa

Hạng B2
3/8/11
154
3
18
cu.tin nói:
các cụ hướng dẫn em cách dùng cam hành trình đúng cách với dạo này set up thế nào mà nó toàn ghi chất lượng hình ảnh động không đẹp bằng hình ảnh thường trước đó nữa
ảnh động tiết kiệm dung lượng còn đoạn phim bình thường thì hơn tốn thẻ nhớ đó.cái này vào phần chất lượng video set lên high là được cụ nhé hay reset lại lúc ban đầu cho nhanh sẽ ko làm mất dự liệu trong thẻ