Hạng C
21/9/14
620
8.401
93
55
E mua cái tập tành, không cần chuyên nghiệp, chụp nét, màu art tí, có thể chỉnh sửa ngay trên máy, wifi... chụp phong cảnh và con gái để up facebook, lưu kỉ niệm thôi.
Nhờ các bác tư vấn em với.
Đưng tư vấn mua điện thoại nha, điện thoại thì ko thể so với máy ảnh được đúng ko ạ?
Nếu bác quan tâm Sony RX100 thì ới mềnh nhen!

Hạng B2
10/2/14
186
1.425
93
Fuji XT30 như a kia kìa bác. Ko chụp dc thì làm phụ kiên lên ảnh đẹp lắm

Hạng D
13/1/11
2.367
26.557
113
thành Phiên An - Gia Định
E mua cái tập tành, không cần chuyên nghiệp, chụp nét, màu art tí, có thể chỉnh sửa ngay trên máy, wifi... chụp phong cảnh và con gái để up facebook, lưu kỉ niệm thôi.
Nhờ các bác tư vấn em với.
Đưng tư vấn mua điện thoại nha, điện thoại thì ko thể so với máy ảnh được đúng ko ạ?

không cần chuyên nghiệp

a ma tơ mà dưới 20 chai thì cũng là cả một gia tài rùi he...eh
dính dô mới biết da trắng nó phân loại level khủng
giá đó mà vẫn cứ là... a ma tơ

xờ mát phơn dờ nhìu loại chụp rất khá, optical zoom cũng rất khá (vs xờ mát phôn các đời đầu lúc mới ra) góc lens cũng khá rộng : cách 3 mét vẫn "lấy" hết (trong khi mái ảnh buộc phởi lui ra xa hơn mới thu hình hết được)
cái nài thì tùy yêu cầu chủ thớt
thí dụ muốn lấy toàn cảnh cái nhà 3 lầu, bề ngang cái nhà cũng dài
mà cái... lưng cameraman đã dựa tường nhà đối diện hết lui được nữa : mái ảnh... thua
chứ xờ mát phôn nó lấy hết

Hạng D
13/1/11
2.425
32.903
113
không cần chuyên nghiệp

a ma tơ mà dưới 20 chai thì cũng là cả một gia tài rùi he...eh
dính dô mới biết da trắng nó phân loại level khủng
giá đó mà vẫn cứ là... a ma tơ

xờ mát phơn dờ nhìu loại chụp rất khá, optical zoom cũng rất khá (vs xờ mát phôn các đời đầu lúc mới ra) góc lens cũng khá rộng : cách 3 mét vẫn "lấy" hết (trong khi mái ảnh buộc phởi lui ra xa hơn mới thu hình hết được)
cái nài thì tùy yêu cầu chủ thớt
thí dụ muốn lấy toàn cảnh cái nhà 3 lầu, bề ngang cái nhà cũng dài
mà cái... lưng cameraman đã dựa tường nhà đối diện hết lui được nữa : mái ảnh... thua
chứ xờ mát phôn nó lấy hết
Đi du lịch thì xì mát phôn chấp hết các loại máy ảnh luôn
Nhưng mà phải là loại cao cấp nha