Hạng B2
8/11/06
130
0
0
RE: Kinh gui bac Duong_cao và các bác khác.

Các bác cho em hỏi, em Kia Rio sedan nếu đầy đủ options, số tự động thì bao nhiêu nhỉ? Em đang phân vân giữa em này và Huyndai Getz. Còn Rio hatchback chắc là đắt hơn nhiều rồi.

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon
RE: Kinh gui bac Duong_cao và các bác khác.

Bác phamvananh: bác trẻ đến hai ba chục tuổi ạh? thôi chết, cháu đành phải gọi bằng "Chú" thật rồi.... cháu chỉ tam thập tứ thôi...
Bác phamvananh: Thế buổi tối bác có K...I.....A không ạh??

Blackmini: Tất cả các giá xe của Trường Hải là không có CD/ giá báo là giá giao xe, không kỳ kèo, trừ khi bác học chung lớp với bác Trần Bá Dương hoặc bác sinh hoạt chung hội Doanh Nghiệp Trẻ Đồng Nai với bác ấy thôi.... Bác muốn thêm thì bác phải tự gắn ở ngoài, (em chưa hỏi hãng có chịu làm thêm không)... Em chưa hỏi giá phiên bản số tự động....

Hạng B2
10/4/07
145
0
16
Thành phố Hồ Chí Minh
RE: Kinh gui bac nongdanhoclaixe

Tên của bác đánh chữ mỏi cả tay.

Bác ơi! Em mê nghe nhạc từ "tuổi thần tiên" lận, nhưng em không thích nghe nhạc trên xe vì nghe trên xe em hay nhảy à-go-go lắm. Em nhảy thì không nói làm gì, mà xe nhảy thì có chuyện đấy bác ơi. Em muốc có cái đó sẵn để "điền vào chỗ trống cho hợp lý" thôi. Rồi em lại ghét mang xe đi tiệm. Em thích làm lấy một mình. Mà em làm lấy một mình thì "xe lành thành xe hư " (Hí... hí...)
Cám ơn ý kiến của bác nhiều lắm lắm.