Hạng B2
28/10/17
335
311
63
41
hi các bác

em đang nhắm mấy con này mua xe gđ, nhờ các bác tư vấn mua PSAN full, Toy Fortuner full, Santafe full xăng hay CRV 5+2. Em ko thích máy dầu vì vậy em ko chọn FE. Cảm ơn các bác

• Like
Reactions: baycon
Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
hi các bác

em đang nhắm mấy con này mua xe gđ, nhờ các bác tư vấn mua PSAN full, Toy Fortuner full, Santafe full xăng hay CRV 5+2. Em ko thích máy dầu vì vậy em ko chọn FE. Cảm ơn các bác
Em chạy PSAN và Santafe rùi :) khỏi nói là PS ngon vãi ra ạ :))
Fortuner thì ko có ý định mua nên chưa có thử bao giờ

Hạng B2
28/10/17
335
311
63
41
Em chạy PSAN và Santafe rùi :) khỏi nói là PS ngon vãi ra ạ :))
Fortuner thì ko có ý định mua nên chưa có thử bao giờ
Cảm ơn bác, em cũng đang chú ý em này, nhưng chắc đợi qua 2018 luôn

Hạng B2
28/10/17
335
311
63
41
Cảm ơn bác sale Mit, inbox dùm em lăn bánh bản full nhé, năm sau có màu bạc hoặc xám titan ko bác?

Cảm ơn bác sale Mit, inbox dùm em lăn bánh bản full nhé, năm sau có màu bạc hoặc xám titan ko bác?
Hiện xe PSAN đã có 5 màu : trắng - đen - đỏ - nâu & xám titan rồi nha bác, màu bạc chắc ko có dc rồi. Lúc trước model Pajero Sport VN mới ra mắt có tới 6 màu nhưng 2 : màu bạc & xám lông chuột số lượng bán ít do lên phom xe ko đẹp nên nhà máy đã bỏ 2 màu đó, duy trì 4 màu cho tới bây giờ. Nếu bác thích màu bạc thì đặt xe ở đại lý, đại lý báo nhà máy đặt xe, thời gian chờ 2 - 3 tháng mới về. Hiện giá xe T11 đang còn là 1.358tr ( chưa có chi phí dky xe ), có gia giảm đôi chút & dc tặng bộ phụ kiện từ nhà máy