Hạng D
12/4/12
1.108
161
63
Đến tận nơi ngắm nghía thật kỹ mà vẫn bị lừa thì mua qua mạng làm sao tin được.

Hạng D
11/3/11
1.608
116
63
TP.HCM
Em chỉ dùng mạng để tìm hàng. Thích thì tìm đến tận nơi mua. Chứ giờ mà tin nganluong cũng có ngày mất tiền.

Hạng D
2/9/09
2.548
4.942
113
Tp.HCM
Nói chung là có một số thành phần làm ô bẩn xã hội. Trên OS em biết có nhiều bác bán hàng trên mạng rất uy tiến và em đã từng giao dịch với các bác ấy. Thời buổi kinh tế thị trường đôi khi cũng phải uyển chuyển mới thích nghi các bác ạ. Em đây cũng chuyên bán hàng thuốc thuỷ sản cho thị trường miền tây và đa số giao dịch qua điện thoại. Có KH em phải đợi chuyển tiền trước mới giao hàng, có KH em lại cóc cần quan tâm vì uy tiến của họ.
Nếu lúc nào cũng cứng nhắc như mua rau ngoài chợ (tiền chao, cháo múc) thì cóc bao giờ làm ăn lớn được (chỉ làm lính). Bởi vì khi các bác một lúc phải xuất, nhập nhiều mặt hàng từ khắp mọi nơi nếu không có lòng tin với khách hàng thì sẽ bị ách tắc ngay ( chậm ).

Tập Lái
15/3/13
3
0
0
www.chiki.vn
Nhà em làm cái shop thực phẩm online, chỉ bán online www.chiki.vn, nhưng mà em giao hàng rồi mới nhận tiền. Giá trị thì nhỏ, hàng hóa em tươi ngon, em không lấy tiền trước của ai bao giờ, chỉ bán lòng vòng HCMC, nên mong các bác ủng hộ.

Cảm ơn các bác nhiều.

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
50
đâu nhỉ?
dathuong nói:
Nói chung là có một số thành phần làm ô bẩn xã hội. Trên OS em biết có nhiều bác bán hàng trên mạng rất uy tiến và em đã từng giao dịch với các bác ấy. Thời buổi kinh tế thị trường đôi khi cũng phải uyển chuyển mới thích nghi các bác ạ. Em đây cũng chuyên bán hàng thuốc thuỷ sản cho thị trường miền tây và đa số giao dịch qua điện thoại. Có KH em phải đợi chuyển tiền trước mới giao hàng, có KH em lại cóc cần quan tâm vì uy tiến của họ.
Nếu lúc nào cũng cứng nhắc như mua rau ngoài chợ (tiền chao, cháo múc) thì cóc bao giờ làm ăn lớn được (chỉ làm lính). Bởi vì khi các bác một lúc phải xuất, nhập nhiều mặt hàng từ khắp mọi nơi nếu không có lòng tin với khách hàng thì sẽ bị ách tắc ngay ( chậm ).
cũng tùy mặt hàng nữa Đạt ơi! Cái khó trong bán hàng online là tạo uy tín ngay lúc đầu, chỉ cần làm bậy 1 lần sẽ có hậu quả như anh chàng gì ở đầu trang ngay!

Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
Thời buổi này nhiều kẻ lừa đảo quá. Đôi khi mình sợ bị lừa, nghi ngờ luôn cả người tốt.