Hạng B1
10/4/17
78
68
18
38
Thảm cao su Thái Lan Back Liners là chuẩn luôn rồi bác. Chất liệu dày dặn, khít theo xe, ko mùi, dễ vệ sinh. Lắp đặt đơn giản. Bụi bẩn chỉ cần xịt nước cái là sạch.
Hệ thống đại lý của KATA hiện đã có trên toàn quốc.
Mua thảm lót sàn nào xài được?

Hạng B1
21/5/18
69
111
33
Hồi mua xe về Em lột thảm theo xe, thay luôn bộ 5D-6D vào nhìn sang phết. Mai đúng bộ của đời xe thì vừa khít chứ ko đúng ráp vào nhìn không thể đẹp được.
Thảm 5D chán lắm
Lúc đầu khít đẹp, sau một thời gian lỏng khó chịu lắm, còn cái thảm rối lót ở trên đọng nước và bụi mùi không thể chịu được.

Hạng B2
29/7/13
154
98
38
Thảm 5D chán lắm
Lúc đầu khít đẹp, sau một thời gian lỏng khó chịu lắm, còn cái thảm rối lót ở trên đọng nước và bụi mùi không thể chịu được.

Thảm 5D may khít theo từng xe, có những móc nhựa để cố định thảm, đẹp hơn những thảm khác nhiều.
thảm rối phía trên chịu trận, tất cả chất dơ bẩn dứoi đế giày dép đều quẹt lên thì phải vệ sinh thường xuyên thôi..... chứ thảm nỉ, thảm cao su cũng đâu tự làm sạch được ?
tóm lại như 1 bác ở trên đã chỉ rõ ưu nhược từng loại rồi, tuỳ sở thích mỗi nguoi mà chọn thôi.

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
View attachment 1801660 Trước giờ em không quan tâm thảm trải sàn lắm, chỉ giữ cho mọi thứ sạch sẽ không mùi là ổn rồi. Có cái sàn bên ghế tài lâu ngày bị rách, nên muốn hỏi các bác xem thảm nào xài được ạ. Em thấy nhiều người dùng kiểu như hình này, tầm 200k/mét vuông nhìn cũng ổn. Bác nào cho em xin tư vấn xem có nên dùng không ạ, có bị trơn trượt hay ám mùi gì không? Em cảm ơn các bác. [pagebreak][/pagebreak]
Thảm này mua ở đâu vậy bác?

Hạng C
27/10/11
633
52
28
anphucar.vn
Dùng cái thảm lót sàn ô tô nào mà bác thấy thích là được bác ợ, hiện nay e thấy người ta hay dùng thảm 5D nhìn khá là đẹp