Hạng B2
11/10/12
390
133
43
57
nhiều như thế nào tùy bác cân đối, thường 1% , bác cứ gửi cho nhiều môi giới vào và nói rõ bán dc gửi 40-50tr tiền môi giới gì đó là khoảng 1-2 tuần bán dc, khi có tiền nhiều họ hào hứng giới thiệu khách hơn
1% môi giới chê ít bác ơi (đã nói bên trên)

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
E thì nghĩ bác cứ báo giá bác thu về, sale tự kê lên rồi hưởng, ăn bao nhiêu sale tự qd hh của họ, nhưng có điều nhiều sale kê cao quá nên bác k bán được thôi, vậy nên bác cứ gửi nhiều sale vô, có duyên với sale nào thì sale đó chốt được cho bác nhanh thôi, chúc bác mua may bán đắt! :)

• Like
Reactions: phanleco
Hạng B2
11/10/12
390
133
43
57
E thì nghĩ bác cứ báo giá bác thu về, sale tự kê lên rồi hưởng, ăn bao nhiêu sale tự qd hh của họ, nhưng có điều nhiều sale kê cao quá nên bác k bán được thôi, vậy nên bác cứ gửi nhiều sale vô, có duyên với sale nào thì sale đó chốt được cho bác nhanh thôi, chúc bác mua may bán đắt! :)
Đã làm kiểu đó luôn rồi. Mà toàn gặp sale vừa đòi hưởng %, vừa đòi hưởng phần kê luôn

• Like
Reactions: hapi.bds
Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Đã làm kiểu đó luôn rồi. Mà toàn gặp sale vừa đòi hưởng %, vừa đòi hưởng phần kê luôn
Nếu vậy bác kê thêm phần % bác cho sale vào phần bác thu về, cho nó bán cho nhanh, e chỉ sợ sale đòi vậy mà vẫn k bán được thôi, nói chung sale vùng nào làm vùng đấy, bác cứ nhờ mấy sale chuyên dự án đó hay khu đó bán cho bác, sẽ dễ hơn vì họ có data khách hàng, đẩy hàng nhanh hơn cho bác

• Like
Reactions: phanleco
Hạng D
24/6/14
1.931
2.838
113
Em ko biết bác mua căn nào, view nào, 2PN hay 3PN. Nếu căn 3PN thì bác sẽ kén khách, tốc độ ra chậm, nếu bác đầu tư vào những căn tầng 13, tầng 4...chẳng hạn, hoặc vị trí ở góc kẹt, gần hố rác... thì việc kiếm khách là khó hơn nhiều, vì dân mình thường kỵ mấy số này. Nên bác xem lại căn bác đầu tư thì sẽ tìm ra đc nguyên nhân

8/8/16
1.734
2.891
113
Trên 2 tỷ cho 1% thôi .
Nội đô thì tự rao bán vì quá gần nhà.M bán vậy , 3 CÁI dễ ẹc nhanh cực kì.Cái 355 cây SJC gần 2 th lúc cuối năm 3 của sốt 2003.Bán ko dc chỉ 1 điều thôi : MĂC ,MẮC ,MĂC ,MẮC,MĂC ,MẮC,MĂC ,MẮC,MĂC ,MẮC,MĂC ,MẮC
Nếu là ng có tí đầu óc thì dò giá ng đã bán chứ đừng nghe hàng xóm, quán xá ,....

• Like
Reactions: gaconhung
8/8/16
1.734
2.891
113
Đừng tiếp tay cho cò .Từ giờ trở đi ,m gọi là cò như xh đã gọi ,ko gọi m giới nữa
1 trong vài nghề gian,đểu 1 là cò
"TƯ VẤN " hay có xạo,bơm để dụ ?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: gaconhung