HP confirmed
Hạng C
11/12/03
775
1.759
93
Bạn gái đưa thẻ nhờ mua dùm cho anh của bạn gái dưới quê,
Thẻ đen nên quẹt vô tư
Nếu bạn bác mới tập: Em đoán là đã đánh qua cây này vá thấy thích, cá nhân em nghĩ: sẽ đổi ngay thôi vì cây này nhẹ, phù hợp với nữ or sư phụ của bạn gái bác.

• Like
Reactions: skyraider
Hạng B2
13/11/13
368
2.096
93
44
HCM
Anh biết loại nào xịn hơn hông và chỗ mua.
hãng khác cũng vậy thôi, dòng cao nhất của HEAD hay Willson thì cũng cỡ đó tiền. chỉ có những cây làm đặt biệt cho mấy VĐV thì mình ko biết.

• Like
Hạng B2
24/2/18
216
2.570
98
45
Phải đánh để biết mình hợp loại nào, babolat, wilson hứa, Dunlop, ổn ...vợt trợ lực hay ko trợ lực, nặng bao nhiêu gram, chứ mua về đánh ko được cũng vậy à, vợt xịn phải đặt nước ngoài về, vợt đó tầm trên chục chai

• Like
Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38
http://thusports.com.vn/san-pham/vot-excaliber-vot-hammer-6.html

https://www.google.com/search?q=mos...j69i57j0l4.13797j1j7&sourceid=chrome&ie=UTF-8

Theo link này thì khả năng chỉ có các cây này là có mặt ở Việt Nam

Wilson Pro Staff 85 Original - Worth : $2,800
Dunlop Max 200g Grand Slam Edition - Worth : $800.
Head Prestige Pro 600 - Worth : $600.
Puma Boris Becker Models Winner PCS-Racket Super 2 - Worth : $320.
Babolat AreoPro Drive - Worth : $200.
Để mai em ra mua cây Wilson Pro Staff 85 Original - Worth : $2,800 xem đánh có vào sân không chứ toàn rúc lưới với bắn chim không.

Hạng D
17/8/09
3.328
29.491
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
chào mấy anh

đứa bạn giàu có dưới quê nó nhờ em mua giúp cho nó 1 cây vợt đăt tiền
mà em dạo khu Phạm Hồng Thái
thấy hiệu babolat giá tầm 3, 4 triệu à
em cần mua loại xin hơn
mấy anh cho em thông tin với nha

em cảm ơn nhiều

à, đừng kêu em mua vợt rồi ra tiệm vàng dát vàng, kim cương lên cho nó mắc tiền nhen
Vợt nó cũng như đi xe vậy. Chơi mà cằm vợ đời cũ. Mấy tay kia nhìn nhìn. Kiểu như éo có xiền lên đời vợt....chắc là bạn a lại thấy mấy tay chơi chung. Có vợt mới nên mới nhờ a mua vây

• Like
Hạng D
14/8/11
4.167
88.023
113
chào mấy anh

đứa bạn giàu có dưới quê nó nhờ em mua giúp cho nó 1 cây vợt đăt tiền
mà em dạo khu Phạm Hồng Thái
thấy hiệu babolat giá tầm 3, 4 triệu à
em cần mua loại xin hơn
mấy anh cho em thông tin với nha

em cảm ơn nhiều

à, đừng kêu em mua vợt rồi ra tiệm vàng dát vàng, kim cương lên cho nó mắc tiền nhen
Dại nhất là mua vợt giùm ! :p
Tiền và tay là của người đánh. Đánh không được ( dù là vợt tốt và mắc ) nó lại nghĩ linh tinh và chửi người mua.:D
Cách đây chừng 20 năm, mình đã chứng kiến một tay nhiều tiền, chửi vung ở ngoài sân và vứt cây Wilson mặt 95sqi không thương tiếc vì mua nhiều tiền mà đánh không được ( nặng và banh không đi ) . Cây đó sau mình mua lại giá như cho ( một bữa bia SG xanh với con vịt quay, pho mát dây, cá nga...cho cả hội ). Sau này, khi mình thắng hai giải đôi nam TCT QLB liền hai năm với cây đó thì mấy bố lại lùng mua lại !! :D.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
19/10/13
426
4.557
93
Vào đây chọn thông số headlight or headheavy bao nhiêu point, vợt nặng bao nhiêu gram, mặt vợt bao nhiêu inch, beam vợt to hay nhỏ, replacement grip bằng da hay synthetic, dây vợt natural gut hay kẽm hay synthetic... sau đó ship về.

Đây là vợt thửa độ theo yêu cầu cá nhân customize mọi yêu cầu. Muốn đắt rẻ cỡ nào cũng có.

Minh gọa
mua vợt tennis

• Like