Hạng B2
15/3/15
124
44
38
33
Outlander đi gia đình thôi cụ
Xe 5+2 nên hàng ba chật lắm ạ, mà có 1 dàn lạnh, ko có cả cửa gió điều hòa hàng cuối nữa
Bên em có dòng Traiblazer đang giảm giá 100tr
Bản thấp nhất có 785tr thôi ạ
SUV máy dầu full size 7 chỗ rộng rãi
Cụ tham khảo thêm xem
Gia nhập hội Trailblazer OS - Click here

Hạng B2
27/12/16
206
99
38
44
Chạy dịch vụ Mit Xpander rẻ hơn Innova thu hồi vốn nhanh hơn

Hạng D
31/5/14
3.458
4.284
113
Nếu Out 2.0 thì tiết kiệm xăng hơn innova luôn đó bác, giờ mà còn nói innova bền hơn...

dịch vụ xe 7 chỗ vẫn lợi thế hơn 5 + 2 bác à :D với bà con nghe ỉn là book xe ào ào còn nghe tên outlander chắc mấy ảnh ngồi suy nghĩ ko biết nó là chiéc gì

Tập Lái
16/9/08
6
0
1
360.YAHOO.COM
grab thì xpander, tuy hơi bồng bềnh và thân vỏ ko cứng cáp bằng nhưng rỏ ràng rẻ hơn inova quá nhiều, giá trị kinh doanh mang lại so với inova chạy grab thì cách biệt thấy rõ về tiêu thụ nhiên liệu. Nếu chạy thường xuyên cao tốc là hơn rõ hơn rất nhiều nữa do có cruise control. Ngoài ra người sử dụng cũng ảnh hưởng lớn tới tiêu thụ nhiên liệu và được lòng khách nhiều hay ít :))

Còn gia đình thì tuỳ ý thích, thích thì nhích mới là dành cho gia đình. mỗi người mỗi ý!

Tập Lái
28/3/19
5
0
3
27
7 chỗ chạy dịch vụ thì chọn em Trailblazer nha Bác
Máy dầu 2.5L,turbo,VGT,2 dàn lạnh,gầm cao
Mời bác vô trang autovinfast.net.vn để kham khảo thêm ạ

Hạng B1
29/9/12
58
9
8
Xe 5+2 nên hàng ba chật lắm ạ, mà có 1 dàn lạnh, ko có cả cửa gió điều hòa hàng cuối nữa
Cụ tham khảo thêm xem
Theo em được biết thì Tư vấn bán hàng không nên chê sản phẩm của đối thủ mà Bác!

Hạng B2
6/10/17
265
163
43
Outlander tiến thôi bác, muốn chạy khách cũng tốt mà gia đình cũng OK. Hàng Misubishi thì luôn tiết kiệm nhiên liệu rồi, bác chọn con máy 2.0 thì sẽ tiết kiệm hơn 2.4. Dòng xe gầm cao mà dáng cũng đẹp còn innova chỉ dành riêng phục vụ doanh nghiệp KD vận tải thôi bác. Nói chung hàng TOY thì được cái ưu thế thương hiệu nên tính thanh khoản cũng cao hơn.
Chạy dịch vụ mà xài con out thì hơi dở và hàng ghế thứ 3 khá chật lại k có cửa gió đh và out cũng chả tiết kiệm nhiên liệu đâu. Dùng cho dịch vụ Innova vẫn hơn!

Hạng B2
6/10/17
265
163
43
Cụ tham khảo thêm xem
Trai bá dơ ồn ơi là ồn :(