Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496
RE: Mua xe Altis có được không?

Biết bác mua xe rồi, bây giờ có nói nữa cũng không tích sự gì cho đời, nhưng mà tức quá, nói cho bõ tức.
Bác mua con đó là bị hớ rồi. Ai đời bỏ 30.6 k ra mà vẫn phải mang tiếng là rước xe cũ, không phải tên mình.
Altis chỉ được cái tiết kiệm xăng, ngoài ra chả có gì hơn con Maz6, nếu không nói form kém xa Maz6.
Thà mua Mông đau 2hand với giá 30k thì đi vẫn oách hơn là Altis new/
Tóm lại là bác mất công lên đây hỏi anh em nhưng anh em chưa kịp nói thì bác đã múc rồi, coi thường anh em quá. Vậy bỏ 30k ra để ôm con Altis "thì đừng có trách trời gần trời xa" nhé. Bác nên tự hỏi tại sao có người vừa mua đã bán là sao?

Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com

Trích đoạn: Dawnglow

Biết bác mua xe rồi, bây giờ có nói nữa cũng không tích sự gì cho đời, nhưng mà tức quá, nói cho bõ tức.
Bác mua con đó là bị hớ rồi. Ai đời bỏ 30.6 k ra mà vẫn phải mang tiếng là rước xe cũ, không phải tên mình.
Altis chỉ được cái tiết kiệm xăng, ngoài ra chả có gì hơn con Maz6, nếu không nói form kém xa Maz6.
Tóm lại là bác mất công lên đây hỏi anh em nhưng anh em chưa kịp nói thì bác đã múc rồi, coi thường anh em quá. Vậy bỏ 30k ra để ôm con Altis "thì đừng có trách trời gần trời xa" nhé. Bác nên tự hỏi tại sao có người vừa mua đã bán là sao?
Bình tĩnh bác ơi, kéo xxx lại bấm thêm lỗ nữa đó. Bác ấy chấp nhận là mua xe cũ với giá "gần bằng xe mới" mà. Tuy nhiên cũng phải nói là altis sắp có mẫu mới rồi, mẫu cũ sẽ chán nhanh thôi.

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

Em thấy cũng ko phải là đắt nếu xe thực sự mới (5/2007) chạy đc có 4 tháng thôi à!
Thực chất thì Altis chạy hay hơn Civic 1.8MT với giá bằng xe bác mua .
Cho nên bác top4 cứ hài lòng với quyết định của mình đi, ai nói gì mặc nhé !:D

Tập Lái
19/9/07
48
0
0
54
Saigon

Bác đừng nóng quá. tôi đâu dám coi thường ý kiến anh em, nhưng một số ý kiến cũng tích cực để chọn Altis, mà nếu kô mua ngay thì họ bán mất. Xe còn mới thiệt đó. Do họ kẹt tiền mua nhà nên mới bán.

Cám ơn ý kiến của Bác và mong Bác tiếp tục góp ý cho anh em như tôi nhé.

Top4

Trích đoạn: M.BENZ

Trích đoạn: Dawnglow

Bình tĩnh bác ơi, kéo xxx lại bấm thêm lỗ nữa đó. Bác ấy chấp nhận là mua xe cũ với giá "gần bằng xe mới" mà. Tuy nhiên cũng phải nói là altis sắp có mẫu mới rồi, mẫu cũ sẽ chán nhanh thôi.

Hạng C
13/9/07
676
0
16
hà nôi
dantri.com.vn

==============================================================================
em xoá bài này vì đã nhắc bác rùi mong bác thông cảm.

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Mỗi nhà bác có xe Altis chạy thôi, viết cái chữ be bé cho AE nhờ.