Phụ nữ xém U40, nhà 4 cháu, mua xe lần đầu,làm công sở 40km/ngày. Bác sẽ mua xe loại nào cho vợ?

• 7 Chỗ gầm cao: XL7, Expander

Bình chọn: 9 36,0%
  • Sedan hạng B: Vios, Accent

Bình chọn: 6 24,0%
  • Xe hạng A nhỏ gọn: Fadil, i10

Bình chọn: 10 40,0%

• Total voters
    25
Hạng B2
6/1/08
399
2.011
93
52
Hoàn cảnh đó Mua hẳn chiếc ecosport , nhỏ gọn, nhưng cao thoáng, Không lớn, nhưng không quá nhỏ, đô thị hay ngoại thành đều đc, Phù hợp cho cả Nam và nữ , Nữ thì cá tính chứ không nam tính, cũng không có vẻ tầm thường, Chọn màu trắng or đỏ là hợp

• Like
Reactions: anhthu811
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Xe nhỏ, gầm cao là tốt nhất nha bạn. Vì di chuyển nhiều nên càng tiết kiệm xăng, càng linh hoạt càng tốt. Đợi Toyota Raize ra, nghe đồn giá rất tốt, trang bị đầy đủ, an toàn 5 sao. Xăng cộ ăn 4 lít đường trường là quá hợp lý trong khi động cơ mạnh mẽ. Mấy con 7 chỗ hạng rùi chỉ có 4 sao an toàn và 2 túi khí. Hơn nữa ân xăng nhiều hơn, bảo dưỡng đắt hơn, to hơn nên khó dùng hằng ngày để di chuyển nhiều cung đường.

• Like
Hạng B1
15/4/17
74
33
18
34
quan trọng ngồi lái thử bác ơi, chân vừa tầm, thoải mái, dễ quan sát thì lái xe mới an toàn đc. Còn ý kiến vẫn chỉ theo đánh giá cá nhân thôi

• Like
Tập Lái
1/7/11
25
19
3
Tp.Hcm
Bác mua cho vợ, quan trọng vợ thích xe nào. Trường hợp nếu vợ thích mẫu xe đi ngược với ý các bác đã tư vấn bác trên đây, bác sẽ chọn thế nào a? Phụ nữ ôm vô lăng, xe tăng cũng xịn và đẹp bác ạ.

• Like
Tập Lái
24/10/21
21
6
3
TP HCM
Bác mua cho vợ, quan trọng vợ thích xe nào. Trường hợp nếu vợ thích mẫu xe đi ngược với ý các bác đã tư vấn bác trên đây, bác sẽ chọn thế nào a? Phụ nữ ôm vô lăng, xe tăng cũng xịn và đẹp bác ạ.
Cảm ơn bác, nếu v đã thích thì cho đi xem xe và mua theo ý v thôi bác ơi.

Tập Lái
24/10/21
21
6
3
TP HCM
phụ nữ mà chọn thì bảo đảm auto cx-3 =)) suv B
Cx-3 thì đúng là đẹp rồi bác, nhưng giá hơi cao, lái mới va quẹt nhiều cũng xót. tư tưởng em là muốn bắt đầu từ hạng b đổ lại thôi, đi 5-7 năm rồi nếu cần thiết thì lên đời.