Hạng B2
7/11/16
220
96
28
khiếu nại lên lãnh đạo phòng CSGT đi, không giải quyết thì khiếu nại luôn lãnh đạo công an tỉnh

Hạng B2
10/4/20
344
275
63
24
Các bạn trong đây hài thật. Quy định về việc cấp lại đăng ký xe các ông k rành lại bảo bên ông can vòi vĩnh, làm sai quy định
Ông chủ topic chỉ làm giấy uỷ quyền thì chủ xe cũ vẫn có quyền sở hữu với tài sản đứng tên ông ấy nhé. Dăm ba năm nữa ông chủ xe dở qẻ đòi lại xe thì ra toà phân xử thì ông chủ topic k chứng minh đc có giao dịch với chủ xe thì chủ topic thua đứt <3
Vậy nên chủ xe (đang đứng tên trên đăng ký) vẫn làm lại cà vẹt đc tốt :))) với cả làm lại đăng ký xe bây h k cần xem xe nữa nhé :)

Hạng B2
24/8/20
185
259
63
35
Vô lí, bác đứng uỷ quyền rồi thì thằng nào cho chủ cũ đứng tên rút hs kiện nó dc đấy bác

Hạng B2
10/4/20
344
275
63
24
Vô lí, bác đứng uỷ quyền rồi thì thằng nào cho chủ cũ đứng tên rút hs kiện nó dc đấy bác
B uỷ quyền cho người khác được nhân danh b thực hiện 1 số quyền của b đối với tài sản của b NHƯNG b vẫn là chủ sở hữu tài sản đó nhé

Hạng B2
4/12/15
250
183
43
30
ủy quyền nhưng về mặt nguyên tắc và pháp lý thì chủ cũ vẫn có quyền sở hữu cái xe, ủy quyền cho người khác sử dụng thôi chứ đâu có ủy quyền cho người khác sở hữu, nên mua xe ủy quyền rủi ro lắm

Hạng B1
7/6/16
55
39
18
35
Dễ mà dc cấp cái cà vẹt mới như vậy ah? Cái ghế CA ngồi bao nhiêu tiền mà đề nghị cấp lại đơn giản vậy thì chắc đói ăn vì thằng chủ cũ. Topic này k thiết thực r

Tập Lái
2/8/20
27
29
13
37
Làm lại cavet đâu cần xét xe, cà số khung số máy sẵn rồi dán vào hồ sơ thôi. Bác B này chắc bị bác A cho ăn 1 cú lừa rồi.
Khả năng cái cà vẹt mới cũng đã đc đi cầm kiếm ít $$ rồi

• Haha
Reactions: Thành Văn
Tập Lái
8/9/15
33
27
18
45
Các bạn trong đây hài thật. Quy định về việc cấp lại đăng ký xe các ông k rành lại bảo bên ông can vòi vĩnh, làm sai quy định
Ông chủ topic chỉ làm giấy uỷ quyền thì chủ xe cũ vẫn có quyền sở hữu với tài sản đứng tên ông ấy nhé. Dăm ba năm nữa ông chủ xe dở qẻ đòi lại xe thì ra toà phân xử thì ông chủ topic k chứng minh đc có giao dịch với chủ xe thì chủ topic thua đứt <3
Vậy nên chủ xe (đang đứng tên trên đăng ký) vẫn làm lại cà vẹt đc tốt :))) với cả làm lại đăng ký xe bây h k cần xem xe nữa nhé :)
Hic: Chủ cũ ủy quyền cho bên B (sử dụng, mua bán, cho tặng...) Bên B bán cho em có công chứng đàng hoàng. Công chứng chứng thực mua bán luôn.
Theo bạn giờ minh phải làm sao để sang tên dc?

Hạng B2
17/10/21
266
278
63
Hic: Chủ cũ ủy quyền cho bên B (sử dụng, mua bán, cho tặng...) Bên B bán cho em có công chứng đàng hoàng. Công chứng chứng thực mua bán luôn.
Theo bạn giờ minh phải làm sao để sang tên dc?
Ra tên bác bình thường mà. Bên lái xe toàn làm vậy k. E vừa bán như vậy.