Hạng D
9/5/06
2.453
343
103
RE: Mua xe gi các bác ơi?

Trích đoạn: NHTU

Các bác có biết santa fe ra biển giá bao nhiêu ?
nếu em nhớ không lầm là 49K (máy xăng), máy dàu hơn 2 - 3 K

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

Nếu giá như thế và bác có đủ tiền thì lấy Santa fe không cần phải suy nghĩ, còn nếu ít đạn hơn thì bác có thể lấy Grandis, nôi thất không đến nổi chật lắm đâu.
Trích đoạn: Teo_GM

Trích đoạn: NHTU

Các bác có biết santa fe ra biển giá bao nhiêu ?
nếu em nhớ không lầm là 49K (máy xăng), máy dàu hơn 2 - 3 K

Hạng B1
11/4/07
91
0
0

Teo_GM: Bác có biết ở đâu bán máy xăng 49k ko?
Em qua Hundai đường Nguyễn Văn Cừ -Gia Lâm sale báo máy dầu máy xăng giá như nhau đều 51.9k, nhiệt tình mua thì bớt chút lấy hên thôi mà một tháng nữa mới có xe, nghe oải quá.

Hạng B1
11/12/06
53
0
6

em bỏ phiếu cho nissan x- trial, em lái thử em này rùi , ngon lắm

Hạng B1
11/4/07
91
0
0

Ông anh cùng cơ quan vừa mua một em santa fe mầu đen, máy dầu chạy lướt còn ngon lành cành đào giá 47.8k. Các bác biết có ai bán santa fe lướt kêu em với nhé

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103

Em đã hỏi giá chính thức như sau (cao hơn một chút) nên xin lỗi Bác :D:D:D:
Máy dầu:
- AT giá 51,5K
- MT giá 51K
máy xăng: mỗi loại Bác trừ 1K
Giá này chưa ra số nha Bác
Em không có làm cò, nếu Bác có mua thì em PM số DT qua cho Bác (vì nó làm ăn chung vói thằng bạn em), một ly cafe và cho em chạy một vòng (em khoái nó lắm nhưng chưa có xièn) thui nhưng nó bảo khỏang 2 - 3 tùan mới có xe vỉ hiện nay đã hết hàng rùi (kho tai Thủ Đưc)

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Trích đoạn: Teo_GM

Em đã hỏi giá chính thức như sau (cao hơn một chút) nên xin lỗi Bác :D:D:D:
Máy dầu:
- AT giá 51,5K
- MT giá 51K

máy xăng: mỗi loại Bác trừ 1K
Giá này chưa ra số nha Bác
Em không có làm cò, nếu Bác có mua thì em PM số DT qua cho Bác (vì nó làm ăn chung vói thằng bạn em), một ly cafe và cho em chạy một vòng (em khoái nó lắm nhưng chưa có xièn) thui nhưng nó bảo khỏang 2 - 3 tùan mới có xe vỉ hiện nay đã hết hàng rùi (kho tai Thủ Đưc)
Hình như Santa FE chỉ toàn số AT mà bác???Em cũng bồ kết em nay lắm nhưng nghe thiên hạ dồn thổi là số AT cả máy xăng và máy dầu nên không muốn tìm hiểu thêm.EM chỉ thích MT nên lâu lắm rồi không tham khảo em nó nữa.Em xem gí ở web Autonet thì thấy mỗi loại số AT,bây giờ nghe bác bảo thế chẳng biết đằng nào mà lần:):):)

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103

Em cũng có thấy AT thui, nhưng ĐT cho nó bảo là có MT[&:][&:][&:][&:]
Do đó em đăng tin theo nó nói[8|][8|]
Sáng nay hỏi lại nhưng nó tắt máy bác ạ ..[&o][&o]

Hạng B1
10/3/07
67
0
6

BÁC MUA SANTAFE MÁY DẦU MÀ ĐI, XE CHẤT LƯỢNG CAO ĐẤY...

Hạng B1
11/4/07
91
0
0

Em kết em santa fe rồi, định lấy máy dầu nhưng thằng bạn bảo lấy máy xăng đi cho khỏe chứ máy dầu 2.2 mà chở đủ tải (nha em 6 người) thi đi hơi yếu, mà đi ít như em thì máy dầu với xăng cũng như nhau ko tích kiệm được bao nhiêu. Vậy các bác tư vấn cho em lấy máy dầu hay xăng. Thank các bác trước!