Youtuber Otosaigon
16/4/14
882
1.343
93
Sài Gòn
Honda City ồn lắm nha bác, hồi trước mua xe mình có thử bản cũ, qua bản mới tưởng khá hơn ai dè ông nhà bên cạnh mới mua con City RS mới cóng màu đen, nhìn đẹp lung linh, thấy ổng khoái chí lắm, được mấy hôm gặp mình tâm sự : ôi em ơi sao nó ồn kinh khủng thế không biết. Nhưng thật ra sedan tầm tiền đó thì xe nào cũng ồn, có điều City ồn đầu bảng thôi. Khuyên thật lòng bác nên chuyển qua con gầm cao nào cũng tầm 700 - 800 thì đỡ ồn hơn hẳn.
Uhm ồn thật

Hạng D
24/2/20
4.487
7.411
113
37
Honda City ồn lắm nha bác, hồi trước mua xe mình có thử bản cũ, qua bản mới tưởng khá hơn ai dè ông nhà bên cạnh mới mua con City RS mới cóng màu đen, nhìn đẹp lung linh, thấy ổng khoái chí lắm, được mấy hôm gặp mình tâm sự : ôi em ơi sao nó ồn kinh khủng thế không biết. Nhưng thật ra sedan tầm tiền đó thì xe nào cũng ồn, có điều City ồn đầu bảng thôi. Khuyên thật lòng bác nên chuyển qua con gầm cao nào cũng tầm 700 - 800 thì đỡ ồn hơn hẳn.
ủa em tưởng sedan ít ồn hơn cuv chứ bác?

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Uhm ồn thật

Mình từng đi rồi, người quen cũng đang đi City nên mình thấy nó ồn lắm. Tất nhiên cũng tuỳ thuộc vào loại đường nữa, những đường tốt láng mịn thì chạy êm ru, chỉ cần đường hơi nhám đi tí là thấy ồn chứ không nói đường rừng rú gì nhé.

Tập Lái
5/2/15
39
30
21
39
Theo mình, City máy vọt, độ ồn chấp nhận được. Cảm giác lái tốt, và trong tầm giá xác định không mua Vios, chỉ mua City. Hihi

Hạng B2
12/9/20
190
303
63
49
Quận 6 TP HCM
Theo mình, City máy vọt, độ ồn chấp nhận được. Cảm giác lái tốt, và trong tầm giá xác định không mua Vios, chỉ mua City. Hihi
City quá ổn .
Nếu bánh sau dùng thắng đĩa + độ ồn giảm tí nữa thì xác định các em khác cùng phân khúc khỏi phải bán luôn ( đời không như là mơ, được này mất nọ !).

• Like
Reactions: Mr. BMW318i