Hạng D
27/7/18
1.083
14.710
113
41
Chả sao cả, tuần nổ máy 1 lần cho khỏi hư là được :D
Tất nhiên với xã hội thì đó là 1 sự lãng phí tài nguyên của cải, nhưng với gia đình họ thì họ cần họ mới mua, thế thôi.

Hạng D
27/7/18
1.083
14.710
113
41
Có anh thành viên của diễn đàn ô tô lớn nhất miền nam còn mua 1 chiếc để trong phòng khách và quanh năm mở máy lạnh.
Người ta có tiền thì người ta làm vậy.
Mình mà có nhiều tiền mình cũng thử 1 lần cho biết.
Anh đang đá xoáy anh nào vậy? :rolleyes:

• Haha
Reactions: thietbiloc
Hạng F
29/10/16
11.503
21.764
113
Pháp
Xe mình 6 năm chạy 25k thì sao?
Đâu có gì đâu, xe bạn là của bạn, có điều em dang xem bạn muón spam về chuyện gì mà thôi, giống như vô thưởng vô phạt như "garage Dung bắc"
Còn xe bạn 6 năm thì nên thay đi, người ta 3-5 năm thay rồi. :):):)
Bạn post nhiều, em hầu bạn ..xem thử bạn có ý kiến nào hay tứ vấn hay cho anh em không :):):)

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Mình thì thấy mua xe mà ít đi có bị đáng trách ko thì cũng tùy nhiều lý do!!! Mỗi người, mỗi hoàn cảnh, mỗi sở thích của riêng!
Còn như riêng mình mua xe mục đích cuối tuần chở gia đình đi đây đó, xe mình mua hồi năm 2017 giờ tới nay mới chạy đc gần 22000km. Mình thì đáng trách ở đây do đi xe máy bị tai nạn xe nên giờ cánh tay khả năng ko còn mạnh khỏe như trước nữa, giờ cầm vô lăng thấy yếu lắm, nên mình cũng đang rao trên mấy topic gả em cho ai cần mục đích sử dụng./.
Mình cũng ko quảng cáo gì <nếu ai lúc này thấy cần thật thì cứ lh mìh> và lướt thấy topic này vào chia sẻ vài lời thôi: Đôi khi ngta ko hiểu thì chỉ trích này nọ, chỉ có người trong cuộc mới hiểu đc người trong kẹt mà thôi!
Tks!

Attachments