Tập Lái
11/8/14
4
1
3
33
em chắc chắn vs các Bác...k có ngân hàng nào làm đc điều đó...dù lớn hay nhỏ. Liên kết vs đối tác lớn thì còn tùy. SeABank của em vẫn liên kết vs Ford Việt Nam, Toyota...Các công ty dầu khí...ầm ầm Bác ạ!

Tập Lái
28/7/14
30
10
8
35
quan trọng là bác trên đã vay rồi thì lựa chỗ vay cho đáng, lãi suất có thể chấp nhận được. Nên tính toán lãi suất trả cụ thể ra trong từng như thế nào, ngân hàng mình vay có đáng tin không và nhớ chú ý những nơi ban đầu cho vay với lãi suất cực thấp tầm 2-6%, vì những chỗ này ban đầu lôi kéo bằng lãi suất thấp rồi sau này chắc chắn sẽ nâng cao lên cho mà xem. Người nhà em dính 1 vụ rồi đó

Tập Lái
30/8/14
1
0
1
34
quan trọng là bác trên đã vay rồi thì lựa chỗ vay cho đáng, lãi suất có thể chấp nhận được. Nên tính toán lãi suất trả cụ thể ra trong từng như thế nào, ngân hàng mình vay có đáng tin không và nhớ chú ý những nơi ban đầu cho vay với lãi suất cực thấp tầm 2-6%, vì những chỗ này ban đầu lôi kéo bằng lãi suất thấp rồi sau này chắc chắn sẽ nâng cao lên cho mà xem. Người nhà em dính 1 vụ rồi đó

Nói gì thì nói, ngân hàng đều làm ăn dựa theo lợi nhuận. LS có thể thấp hay cao nhưng chắc chắn tổng tiền thu từ KH phải cao hơn huy động của ngân hàng. Ls chỉ có 2% hoặc 6% là không thể có được, chắc chắn thêm phí hoặc điều kiện ràng buộc nào đó.

Tập Lái
29/7/14
22
2
8
33
Nói gì thì nói, ngân hàng đều làm ăn dựa theo lợi nhuận. LS có thể thấp hay cao nhưng chắc chắn tổng tiền thu từ KH phải cao hơn huy động của ngân hàng. Ls chỉ có 2% hoặc 6% là không thể có được, chắc chắn thêm phí hoặc điều kiện ràng buộc nào đó.
em vay bên VIB, đúng là hợp đồng có tí ràng buộc về thời gian vay nhưng em cũng đã tính toán lỗ trình trả rất rõ ràng rồi, lãi suất chấp nhận được và luôn có thể chủ động trong quả trình trả nợ, không bị áp lực của tiền hàng tháng đè lên quá nặng

Tập Lái
17/3/15
26
12
3
44
Em nghĩ bác có 200tr thì mua xe 200tr, xe bán đầy, chất lượng thì cũng ko phải là tệ, mẫu mã thì có lẽ hơi xấu nhưng đi được là ok rồi, vay ngân hàng chi cho vất vả vậy, bác ko nghĩ lỡ có trục trặc gì thì tiền đâu mà trả? Như e cũng là lái mới, mua xe đc 6 tháng rồi, đi hơn 8k km, xe e mua 170tr, đi tốt mù chứ có hỏng gì đâu. Bác tìm mấy loại xe mazda 626, 323, matiz, spark cũ.... tầm 200 là có đầy. Chúc bác mua được xe vừa ý.

Hạng B1
26/11/15
66
25
18
31
Chevrolet Aveo là một lựa chọn không đến nỗi nào đấy bác. trân trọng