Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
RE: Mua xe Santa Fe theo "cấu hình" tự chọn? Why not!?

em đa nói em là amatuer mà, bác thông cảm! Vui là chính! Sẽ check và trả lời bác sớm! (sau 3-5 ngày làm việc)

Last edited by a moderator:
Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Kính bác Mua cứt sắt 1 ly nhé :D:D:D ...Bác cho em hỏi ngoài SantaFE ra bác có nhận Order Huyndai i30 hoặc Kia Rio hattback không bác ?

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Hy vọng bác ý tắc trách tí nhưng chắc sẽ rẻ hơn thị trường vì bác ý chỉ buôn tay trái!
Trích đoạn: kanz_min

Trích đoạn: muakskisses

Chưa bác ạh, sáng mai em sẽ bắt đầu. Hôm nay khai trương, chỉ cúng kiếng rồi nhậu nhẹt thôi! :D:D:D

chậc chậc, bác làm ăn vậy tắc trách quá :D:D:D
nhanh nhanh giúp em nhé, em đang nóng ruột hehe

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

@Muakskisses : Tốt nhất là bác đưa bảng giá như bác Kiến đã đưa từ dòng CLX 2WD đến SLX Hi delux 4WD lên đây đi Bác ! Chứ thực ra những người định mua cũng ít người có đủ am hiểu để đưa ra option đâu Bác! Nếu có thể bác copy luôn bảng giá Bác Kiến Post rồi cho giá vào! Cẩn thận hơn thì làm thêm cột HN và HCM nữa Bác ạ!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: danmexe

Kính bác Mua cứt sắt 1 ly nhé :D:D:D ...Bác cho em hỏi ngoài SantaFE ra bác có nhận Order Huyndai i30 hoặc Kia Rio hattback không bác ?
Không bác ạh, em có mỗi cái mối Santa Fe thôi, đã nói em là amatuer mà, các bác cứ hỏi mãi khiến em thấy hổ thẹn!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: Everest 2.6

Hy vọng bác ý tắc trách tí nhưng chắc sẽ rẻ hơn thị trường vì bác ý chỉ buôn tay trái!
Trích đoạn: kanz_min

Trích đoạn: muakskisses

Chưa bác ạh, sáng mai em sẽ bắt đầu. Hôm nay khai trương, chỉ cúng kiếng rồi nhậu nhẹt thôi! :D:D:D

chậc chậc, bác làm ăn vậy tắc trách quá :D:D:D
nhanh nhanh giúp em nhé, em đang nóng ruột hehe
Chưa chắc rẻ hơn đâu bác, người ta chuyện nghiệp hơn, quen biết hải quan nhiều hơn, rành rọt đường đi nước bước, lại nhập số lượng nên chắc giá sẽ tốt hơn rồi!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: nhh2811

@Muakskisses : Tốt nhất là bác đưa bảng giá như bác Kiến đã đưa từ dòng CLX 2WD đến SLX Hi delux 4WD lên đây đi Bác ! Chứ thực ra những người định mua cũng ít người có đủ am hiểu để đưa ra option đâu Bác! Nếu có thể bác copy luôn bảng giá Bác Kiến Post rồi cho giá vào! Cẩn thận hơn thì làm thêm cột HN và HCM nữa Bác ạ!
Em ko được chuyên nhiệp như bác Tổng Hội Trưởng đâu, nên em làm sao mà có cái bảng giá chi tiết chứ...
Cách làm của em là... gửi email cấu hình yêu cầu, bên kia người quen sẽ kiểm tra và báo giá về, em chạy lon ton giao dịch với các bác, nhưng nhập thì cty em sẽ đứng tên nhập, em kiếm chút đỉnh dầu Diesel cho em Santa Fe và trả phí ADSL giao lưu với các bác thôi!

frs
Hạng B1
6/9/04
53
3
8
48
Ha Noi

@ Muakskises: Em vừa gửi đề nghị cho Bác đấy. Bác xem và hồi âm sớm cho em nhé. Thanks.

Hạng B2
20/3/07
277
1
18
53

tôi nghĩ lấy báo giá chỗ bác muak để so sánh xem có gì khá khẩm hơn chỗ khác thì được, chứ kiểu bác ấy ko biết về xe lại nhập tay ngang thế này tôi e rằng khi chính thức đặt tiền các bác phải hết sức cẩn thận, đã bác nào biết công ty của bác ấy chưa, được nhìn thấy con xe bác ấy tự đặt chưa. chắc bác ấy vẫn đang đi mượn máy ảnh để chụp....[8D]. nếu sai bác muak thông cảm...

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Những điều bác nói ko có gì là vô lý cả!
Vậy theo như bác beautolover@ tư vấn, có bác nào rút lại yêu cầu báo giá thì vui lòng PM cho em biết, để em khỏi phải mất công liên lạc nhé, thanks các bác!
Một lần nữa em cũng khẳng định em là tay ngang, chẳng chuyên nghiệp gì trong chuyện này cả (vì nếu chuyên nghiệp thì em đã đăng tin này vào box Mua Bán rồi), nhưng em đã nhập hoàn hảo 1 con xe cho mình và đang nhập tiếp 2 con xe SF khác cho 2 người bạn thân.
Cám ơn bác beautolover@, xã hội phải luôn có được những người biết phản biện như bác thì mới tiến bộ được!