Hạng B2
21/9/06
315
0
16
RE: Mua xe Santafe MLX nhập khẩu

Trích đoạn: taybac

Bác ơi, chỗ Nhật anh 2.0 có 49k thui bác ạ
Cái này thì em chưa hỏi ở Nhật Anh, nhưng cũng ko cần thiết vì anh bạn em chỉ tập trung vào 2.2.
Em đang chờ 10 ngày nữa xe về để xem nó có đúng cấu hình như yêu cầu ko. Nếu ok thì em nghĩ đây là 1 địa chỉ đáng tham khảo cho các bác đang chuẩn bị mua STF đấy.

Trích đoạn: kanz_min

ơ giá này là giá mà bác Hùng báo trước khi có vụ tăng giá áp thuế mà [8|], ko lẽ nào chỗ này ko bị???[8|]
Yes, tôi cũng biết thế bác ạ, nên đã phải nói chuyện trực tiếp với anh Giám đốc của showroom kia gần 2 tiếng, moi móc từng option, và anh ấy đảm bảo có đủ. Không cần đặt tiền gì cả, 10 ngày nữa xe về là sang xem, ưng là múc, ko thì thôi.
Wait and see bác ạ;)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/2/06
224
0
16
Vuong quoc xe hoi

Trích đoạn: meebo

Trích đoạn: LOVE SANTA

MÌNH MUA TRƯỚC TẾT NÊN PHẢI CHẤP NHẬN ĐẮT HƠN 500$ NHƯNG HÀNG 2008 CÓ XINHAN GƯƠNG , CHỨ XINHAN SƯỜN HAY BỊ MÓC LẮM
Đồng ý với bác cái vụ xi nhan
Thế các bác thích bỏ tiền mua gương mới hơn mua xi nhan sườn à? Các bác hỏi thăm bác KV xem vụ vợ 2 của bác bị trộm nó vặt mất đôi hoa tai bằng kim cương hết bao nhiêu tiền?! E cứ dùng gương của SF cho nó hạt rẻ, nhỡ dùng gương của Vera (lắp cho SF-2008) là lại mất thêm nhiều tiền hơn

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Đê nghị bác kanz_min tậu gấp em Santa Fe đi chứ, bác cứ toàn ăn chay mà bàn chuyện "thịt cầy" với anh em thì chán chết! Hay là ý bác muốn 1 con mà dáng vẻ bên ngoài là Santa Fe, nhưng toàn bộ nội thất là... Roll Royces Phantom như bà Diệp? Nếu thế thì bác PM cho em, em làm cho bác 1 quả như ý luôn!

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: muakskisses

Đê nghị bác kanz_min tậu gấp em Santa Fe đi chứ, bác cứ toàn ăn chay mà bàn chuyện "thịt cầy" với anh em thì chán chết! Hay là ý bác muốn 1 con mà dáng vẻ bên ngoài là Santa Fe, nhưng toàn bộ nội thất là... Roll Royces Phantom như bà Diệp? Nếu thế thì bác PM cho em, em làm cho bác 1 quả như ý luôn!

hè hè, em đang thi, ko đi đâu đc ^__^, chờ sau CN này đi bác ^__^ :D

Tập Lái
19/2/08
40
3
8

Bác Muahun ơi có phải ai cũng có điều kiện nói múc là múc được đâu cả tỉ bạc mà. Các bác có điều kiện rồi thì cũng cho người khác có điều kiện tìm hiểu chứ.

Hạng B2
21/3/07
416
0
0
"tp hoa phượng đỏ"

Trích đoạn: muakskisses

các bác nói thế này là ko biết đk nhà chú Kanz rồi :)

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

Bác Muahun cho em hỏi giá của SF nhập trực tiếp đựơc không, em muốn mua SF loại Fulloption và rims 18" và nếu 25/2 đặt cọc thì bao lâu thì có xe ạh. Nếu giá cả ok thì em bỏ cọc bên HMV luôn ạh. Thêm tí tiền nữa nhưng mua cái xe đi cho chất lượng và mình ưng ý ạh

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: thanhmap

Bác Muahun cho em hỏi giá của SF nhập trực tiếp đựơc không, em muốn mua SF loại Fulloption và rims 18" và nếu 25/2 đặt cọc thì bao lâu thì có xe ạh. Nếu giá cả ok thì em bỏ cọc bên HMV luôn ạh. Thêm tí tiền nữa nhưng mua cái xe đi cho chất lượng và mình ưng ý ạh
Bác muốn full option của CLX, MLX hay SLX? bánh 18 là chuyện đơn giản thôi mà - những thông tin về giá xe + cấu hình + thời hạn giao xe bác nên PM cho em thì hơn, chuyện tế nhị như thế mà huỵt toẹt ra đây thì các bác khác sẽ xúm vào mổ xẻ mất hay cho bác!

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

Em pm cho bác roài đấy ạh :D

X56
Hạng B1
21/11/06
96
0
16
53
lâm gia trang
otosaigon.com

Trích đoạn: Royal

Hôm qua em và 1 anh bạn đi xem xe STF nhập khẩu tại 1 showroom bên kia Cầu Thăng Long. Xe đời 2008, 2.2VGT, 1 cầu, cấu hình tương đương MLX-Hi delux nhập của bác Hùng cò, ngoài ra còn có thêm xi nhan gương, la bàn trên kính hậu. Nói chung ngon hơn xe em ( MLX-Hidelux) môt chút. Giá là 51,5K. Có 5 màu ( trừ màu trắng tinh), khoảng 10 ngày nữa xe về.
Bác nào quan tâm sang xem thử. Gara này còn mới nên phục vụ khách khá nhiệt tình:D
em cũng xem ở trên showroom bên kia cầu thăng long.xe đời 2008,2.2VGT nhưng nó nói là 2 cầu bác ah và giá là 51k không bậc lên xuống không điều hòa hàng ghế 3 không có rửa đèn.giá như vậy có múc được không các bác ;););)
cảm ơn các bác nhiều :D:D:D