Hạng C
17/7/09
837
19
18
vietphanthiet nói:
Tôi dự định mua xe taxi Lanos 2001thanh ly, xe chay 300.000 km, gia 70 tr đươc không cac Bac? Nhờ các Bac cho loi khuyen, chan thanh cam on. Sao lúc bỏ dấu được, lúc không vay?

về bác chuẩn bị thêm 50-60 Tr nũa để hoàn thiện em nó

Hạng C
12/12/03
619
1.503
93
Vietnam _Thủ Đức
vietphanthiet nói:
nghe nói xe hơn 10 tuổi o phai dong thue nhap khau, chi dong thue tieu thu dac biet va truoc ba thoi. neu dong them 50-60 T nua chac ban phe lieu em no luon.
Xe Lanos ráp tai LD Viet Nam cho dù có mang biển số ; NN , LD đều đã có đóng thuế rồi , sang tên bình thường như các xe khác thôi , xe Lanos mà bỏ 60 ,70 triệu sửa nữa thì đâu phải là cái xe mà là mua xác xe .......:D

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Em thì em khuyên bác không mua xe đã chạy Taxi ...khác quái gì vác em Cave về làm vợ . Nghe thì hơi tục nhưng nó đúng như vậy bác ơi . Bác chịu khó kiếm con xe đắt hơn 1 chút và già hơn nhưng xe gia đình dùng hoặc xe công sở. Chứ Dewoo mà chạy 30vajn còn Taxi em sợ bác mang con nghiện về .Khuyên thật đó bác ... mong bác nghĩ lại

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM
vietphanthiet nói:
Cám ơn các Bác nhiều lắm. Mình sẽ xem xet thật thận trong truoc khi muc em no.
Sẵn đây, Cho Toi hỏi cac Bac nao da sang ten duoc trong so cac xe NISSAN Sunny vo thừa nhận (xe cua Vina Ta xi) chua? xin chỉ giáo dùm duong di nuoc buoc.

lô taxi Nissan Sunny này hình như không sang tên được do nguồn gốc ...

Hạng B2
9/6/08
235
4
18
Hanoi
Phuong Ngoc nói:
vietphanthiet nói:
Cám ơn các Bác nhiều lắm. Mình sẽ xem xet thật thận trong truoc khi muc em no.
Sẵn đây, Cho Toi hỏi cac Bac nao da sang ten duoc trong so cac xe NISSAN Sunny vo thừa nhận (xe cua Vina Ta xi) chua? xin chỉ giáo dùm duong di nuoc buoc.

lô taxi Nissan Sunny này hình như không sang tên được do nguồn gốc ...

Lô taxi Nissan Sunny này là loại 1.6 hay 1.3, có bác nào biết không ạ?

Hạng B2
7/12/07
283
1
16
Theo em bác nên né mấy ẻm tác xì đi nêú~26nbsp~3b bác không có người thân làm gara. Ở chổ em có ông mua con Mazda 323 -200 giá 170 triệu về sửa hết ba chục nữa mà bây giờ hô 190 không ai mua. Còn cái lô Nissan sunny đó là 1.3~2c xe đó giấy tờ đầy đủ nhưng Taxi đã bán qua một công ty rồi mà công ty đó lại không chịu sang tên~2c bây giờ đến người thứ 3. Cái rắc rối là ở chổ này đây~2c bác nào gỡ được nút thắt này thì mua vô tư.~3cbr~3e