Hạng B1
24/9/05
59
1
6
53
HANOI-VIETNAM
Lạ quá các bác ạ!Sáng nay em có việc vào Cty Mây tre -14 Chương Dương Độ.-Xe Toy gửi nhờ xếp đầy như lợn con các bác ạ .Ngoài đê là nơi được coi là nơi heo hút mà Toy có bãi xe thì nó phải cho ra lò nhiều vô kể các Bác nhỉ .Qua vụ Tết này không chỉ Zace-Vios mà cả Camry ,land cũng treo ĐẠI HẠ GIÁ thôi ...

Bác nào có ý định mua xe Toy xin cố nhịn qua Tết là bớt được vài ngàn rửa xe cho hoành tráng .

ước gì giờ Em mà có mảnh đất rộng đầu tư cho Toy thuê làm kho kiếm ối tiền .:D:D:D:D

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
RE: Mua xe To ư? Xin hoãn lại!

Land chắc ứ hạ đâu, Land vẫn đỉnh lắm, giá lệch nhau giữa tây và ta thì Land là hợp lý nhất.

Hạng B2
25/11/05
102
0
0
Hà Nội

Hôm em lên tầng 2, 3 Toyata Mỹ Đình cũng thấy các chú Vios, Altis mình đầy bụi đỗ kín tầng

Hạng D
14/6/05
1.590
3.962
113
Đồng Nai

Trích đoạn: Awake

bãi giữ xe 540 đường Láng (chỗ tôi gửi xe) cũng đầy Zace, Vios và Altis. nhưng tôi thấy Vios vẫn tiêu thụ được đều đều thì phải. trung bình 1 tuần tôi thấy họ giao được khoảng 5 con vios rồi lại chuyển 5 con mới vào.

5 con là quá ít rồi, trước đây mua toàn phải đăng ký trước chờ dài cổ luôn. Bây giờ cho chúng chết, ăn dày quá rồi. Có Pác nào làm trong Toy kg nhể, xem năm nay Toy VN thưởng tết thế nào. Hay thấp quá thì xem đình công luôn thể, đang có phong trào đình công nè!!!!!!!!:D:D:D

DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83

Land chắc ứ hạ đâu, Land vẫn đỉnh lắm, giá lệch nhau giữa tây và ta thì Land là hợp lý nhất.
Nhưng ở bên Tây không còn sản xuất Land như bên ta nữa rồi bác uiii. Đưa và bảo tàng hết rồi hi hi:D
Quái lạ! tại sao em mở mục nào ra nó đều hỏi " Phải đăng nhập trước " là sao nhỉ? chẳng lẽ ngồi nửa tiếng phải đăng nhập cả chục lần! Chắc là muốn khủng bố nhau rồi đây! Thích thì đành chiều vậy[>:]!!!

Hạng D
12/12/03
2.829
3.738
113
Vietnam

Em Civic mà ra thì số xe này có lẽ phải tái chế thành sắt xuất khẩu mất.. có khi nào nó down giá đến độ zace. vios chạy đầy đường như xe máy kg nhỉ?