Bạn có muốn mua xe qua một trang bán hàng online (như Amazon) ?

• Chắc chắn

Bình chọn: 7 21,2%
  • Có thể

Bình chọn: 9 27,3%
  • Không bao giờ

Bình chọn: 9 27,3%
  • Tùy thuộc vào chính sách đi kèm

Bình chọn: 8 24,2%

• Total voters
    33
Hạng F
12/10/16
7.498
6.353
113
Hải quan nhập cảnh, thuế má tự đi làm hả bác?

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Ồ sao lại có nhiều người ghét các Đại lý ô tô đc nhỉ. Em thì lại rất thích vì có nhiều girl xinh giọng ngọt như mía lùi tán chuyện rất sướng. Thích nhất là đóng comple đen vác 1 balo tiền đến đặt lên bàn, ký vào hợp đồng, nhận chìa khóa xe, chụp hình lưu niệm với mấy em rồi lái xe về. Đúng chuẩn Men In Black :D
Em chuyển khoản thôi.... chứ vác balo tiền mất công bị đập kiếng cướp tiền :eek:

• Like
Reactions: 4everMAYTRANG
Hạng B2
23/5/17
107
129
43
Hải quan nhập cảnh, thuế má tự đi làm hả bác?
Cái này còn lâu mà bác. Hiện tại bác mua đt, mua sữa trên Amazon mà nó còn không hỗ trợ cho VN thì còn tính gì tới chuyện mua xe hơi. Khi nào mua được mấy cái kia trước đã

Hạng B2
22/6/17
229
30.356
93
TW2
Ồ sao lại có nhiều người ghét các Đại lý ô tô đc nhỉ. Em thì lại rất thích vì có nhiều girl xinh giọng ngọt như mía lùi tán chuyện rất sướng. Thích nhất là đóng comple đen vác 1 balo tiền đến đặt lên bàn, ký vào hợp đồng, nhận chìa khóa xe, chụp hình lưu niệm với mấy em rồi lái xe về. Đúng chuẩn Men In Black :D
Mềnh mặc quần bơi , áo thun ba lỗ tới ngồi giữa showroom banh chân ra bảo: đem hợp đồng ra đây a ký!xong móc cái thẻ platinium màu đen từ trong quần cọp đen ra cà cái rẹt xong :D:D

• Like
Reactions: 4everMAYTRANG
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Mềnh mặc quần bơi , áo thun ba lỗ tới ngồi giữa showroom banh chân ra bảo: đem hợp đồng ra đây a ký!xong móc cái thẻ platinium màu đen từ trong quần cọp đen ra cà cái rẹt xong :D:D
Ghê quá bác, sếp em thẻ plantium mà hạn mức có 400-600 chai tuỳ sếp

Hạng F
12/10/16
7.498
6.353
113
Charge mất phí, bên show đâu có free như siêu thị đâu.