Hạng B2
20/10/12
265
74
28
Tp.HCM
Dạ em Hiếu Mercedes Trường Chinh đối với Mercedes là đại lý toàn thế giới nên việc phân biệt đối xử giữa hai đại lý là không xảy ra bác cứ yên tâm bảo dưỡng thoải mái nơi nào thuận tiện nhất gần nhà bác nhất, bên em đang hỗ trợ phí trước bạ cho một số dòng ( Số lượng xe trong chương trình có hạn, chỉ áp dụng duy nhất cho các xe nằm trong chương trình và KH đóng đủ tiền xe trong tháng, chương trình có thể kết thúc sớm khi hết xe. ), bác quan tâm inbox em số em gọi tư vấn thêm hoặc bác gọi em, số em 0937 3979 72, em tên Hiếu cám ơn bác.
Mua xe và bảo dưỡng ở 2 đại lý Mercedes khác nhau có bị phân biệt đối xử không?

Tập Lái
12/8/19
6
0
1
33
mình đang dùng C200 2017 ngày trước mua ở Haxaco hàng xanh. Lúc đó anh saler Vĩnh Nam bán cho mình, thấy ảnh ok nhất. Giờ không biết ảnh còn làm hay k bạn nên đến trải nghiệm thử nha.
Vĩnh Nam anh ấy nghỉ rồi đó anh.

Hạng B2
2/1/19
104
65
31
36
Xe nào thì phân biệt chứ Mec thì auto đẹp trai với nhà giàu nó biết mà kk

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Chỉ phân biệt đối xử khi bảo hành thôi. Bảo dưỡng thì nó sướng bỏ mịa. thu được lúa của pác

Hạng B2
18/11/16
157
75
18
33
những hãng tầm trung còn không có chuyện đó thì những hàng đẳng cấp như Mer làm sao có được. Bác cứ yên tâm mà mua, bên nào giá tốt, nhân viên nhiệt tình với bác thì bác mua thôi.

Hạng B2
18/11/16
157
75
18
33
Chỉ phân biệt đối xử khi bảo hành thôi. Bảo dưỡng thì nó sướng bỏ mịa. thu được lúa của pác
em thì lại hk thấy vậy, xe em C250AMG vừa hết bh được 2 tháng bị hỏng hộp điều khiển điện trung tâm, phải cẩu xe qua Mer PMH, tâm lý là cb tốn tiền nhưng gặp bạn cố vấn dv rất nhiệt tình, bạn ấy bảo xe em lịch sử bảo dưỡng chính hãng đầy đủ và đúng, nên vào trình bày với sếp xong hẹn em 1 tuần sau mang xe về vì đợi hàng về để thay vào. Và thế là em không tốn phí để thay, chỉ gửi cho bạn ấy ít cà phê vì sự nhiệt tình và thái độ hỗ trợ của bạn ấy.

Hạng D
21/9/10
1.937
11.046
113
lúc trước mình mua xe ở VN Star (do lúc đó đang có CT khuyến mãi) nhưng mãi về sau toàn đi bảo dưỡng ở Haxaco vì gần nhà. Đến 1 ngày đang ngồi chờ bảo dưỡng thì bạn CVDV chạy ra nói: "anh ơi, xe của anh sắp hến bảo hành để em KT tổng thể luôn cho anh nhé", mình mới hỏi: "ủa mua xe bên kia mà bảo hành bên đây được hả?" --> "được chứ anh"
Thế là tự nhiên được thay cái bình ắc quy mới :D