Hạng B1
10/5/07
72
0
0
Tp. Cần Thơ
RE: Mục kích BMW-E21 1983-Vợ 4 của bác KTX

Em ở Cần Thơ nhưng cũng thấy 1 em giống thế cũng 2 cửa nữa nhưng không được chăm sóc lo lắng tận tình như bác KTX nhà ta, xe ấy mang biển số 94 màu vàng hay càphê sữa gì ấy, mà xe bác KTX đẹp thật, em thấy mê em nó quá

ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0
RE: Mục kích BMW-E21 1983-Vợ 4 của bác KTX

Chào các bác ! chiếc xe này đang được một người bạn làm cho dẹp hơn , giữ nguyên bản , đầu tư mua phụ tùng ở châu Âu về thay thế , hy vọng nó là chiếc xe đẹp xứng danh " chiếc xe thiên niên kỷ" như ở một cuộc triển lãm oto ở Châu Âu bình bầu cho nó BMW E 21 .

Hạng B1
14/2/06
66
10
8
53
Re: RE: Mục kích BMW-E21 1983-Vợ 4 của bác KTX

sory vì em moi bài lâu nha.hihi hôm nay em đi thẩm định lại niềm đam mê của em.qua Thanh Đa tự coi xe 1 mình ên,coi rồi ghé GP xnl nhưng lại 1 lần nửa ko được gập bác HT(buồn ghê)đi vòng vòng 1 mình vô tình em phát hiện ra cái em của bác KTX đang nằm ởi gara số 84 Hùng Vương mặt sao chợi An Đông hehehe em zòm 1 cái là biết ngay người quen,rồi giã bộ vô hỏi mấy anh sửa xe của gara là đi tìm mua xe KIA ,rồi được tận tay sờ mó em của bác lung tung hehehe sướng ghê.nhưng mà em nó hom nay em thấy nó không được hoàn tráng như trước nhỉ,ko nhẻ bác KTX hất hủi em nó rồi chăn
lúc mới thấy xe em cứ tưởng là ko phải xe bác KTX nhà mình,giàn nội thất em nó hôm nay zdòm ko được quyến rủ như lúc trước nhể(hôm nay em nó màu đen)nhưng phải công nhận là xe bác em ít thấy chiếc nào chạy trên đướng,và cái dáng em nó nhỏ nhỏ xinh xinh thật là.......

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Bác có nhầm với xe 4 cửa không đấy? Biển số nữa chứ, bác có nhớ rõ em ở sau chợ An Đông đó biển số bao nhiêu không? Hay bác ấy gả em nó cho 1 người rất cẩu thả rồi nhỉ? :(

Trích đọan: Tieuphong:
Tuyệt vời ... Nhưng sao bác không che cái biển đăng ký lại ...Ngộ nhở ..bác KTX ra đường bị spam thì sao nhể ?! :D
Cảm ơn bác đã nhắc! Tại hồi đó trình vi tính gần như =0 cho nên hổng có biết cách che biển số bác ah. Hay giờ mình che luôn cho nó lành bác nhỉ?:cool:

Hạng B1
14/2/06
66
10
8
53

Bác có nhầm với xe 4 cửa không đấy? Biển số nữa chứ, bác có nhớ rõ em ở sau chợ An Đông đó biển số bao nhiêu không? Hay bác ấy gả em nó cho 1 người rất cẩu thả rồi nhỉ? [:(
@hcivic:
em dám chác 100%(chín mắt em thấy tay em sờ đụng em nó mà) xe đúng em nó là của bác KTX nhà mình cái biển 52Z 1957 ,nhưng có 2 điểm là khác
thứ 1:cái miến nhựa che trên cái của sổ trời ko thấy đâu nửa
thứ 2:bộ ghế em nó là màu đen ko còn màu kem như xưa(ko lẻ bác KTX lại bọc em nó lại rồi sao ta)màu đen thì em nhòm thấy nó tối tối sao ấy,ko được sáng láng như xưa
giờ em đang chời bác KTX vô đính chính đây,tại sao em nó ko còn lộng lẩy như xưa?

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

chính đây,tại sao em nó ko còn lộng lẩy như xưa
lyateo nói:
Bác có nhầm với xe 4 cửa không đấy? Biển số nữa chứ, bác có nhớ rõ em ở sau chợ An Đông đó biển số bao nhiêu không? Hay bác ấy gả em nó cho 1 người rất cẩu thả rồi nhỉ? [:(
@hcivic:
em dám chác 100%(chín mắt em thấy tay em sờ đụng em nó mà) xe đúng em nó là của bác KTX nhà mình cái biển 52Z 1957 ,nhưng có 2 điểm là khác
thứ 1:cái miến nhựa che trên cái của sổ trời ko thấy đâu nửa
thứ 2:bộ ghế em nó là màu đen ko còn màu kem như xưa(ko lẻ bác KTX lại bọc em nó lại rồi sao ta)màu đen thì em nhòm thấy nó tối tối sao ấy,ko được sáng láng như xưa
giờ em đang chời bác KTX vô đính chính đây,tại sao em nó ko còn lộng lẩy như xưa?

Bác KTX ly dị em nó lâu roài!