Hạng B2
6/8/12
457
38
28
Chạy trong thành phố thì phụ thuộc rất nhiều vào tình trạng giao thông. Nếu đi bình thường thì khoảng 11-12 lít không hơn đâu ạh, còn vào giờ cao điểm đường kẹt xe dài dài thì không thể nào tính được đâu bác (xe em là ếch 2012).

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng B1
1/5/14
61
13
8
Tầm 15l xe 2.3 2005. Chạy thành phố e phang máy lạnh vô tư, ko nhấp nhả, dìu ga đèn xanh đỏ chi cho nó mệt.

Kẹt xe thi ngày nào chả có, xác định hết xăng là đổ, các cụ xe nhà chạy cho sướng chư quan tâm xăng thì thuê xe hoặc mua kia morning mà chạy ;)

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn
Chạy trong thành phố thì phụ thuộc rất nhiều vào tình trạng giao thông. Nếu đi bình thường thì khoảng 11-12 lít không hơn đâu ạh, còn vào giờ cao điểm đường kẹt xe dài dài thì không thể nào tính được đâu bác (xe em là ếch 2012).

Tầm 15l xe 2.3 2005. Chạy thành phố e phang máy lạnh vô tư, ko nhấp nhả, dìu ga đèn xanh đỏ chi cho nó mệt.

Kẹt xe thi ngày nào chả có, xác định hết xăng là đổ, các cụ xe nhà chạy cho sướng chư quan tâm xăng thì thuê xe hoặc mua kia morning mà chạy ;)

Chuẩn :)

• Like
Reactions: tonybom
Tập Lái
4/8/14
14
11
3
42
bác nào có kinh nghiệm tự tháo cầu hướng dẫn dùm em đc ko ạ. Đi vòng vòng tp thì em tháo ra, khi cần lại lắp vô , thanks mọi người nhiều.

Hạng B1
4/5/12
64
80
18
bác nào có kinh nghiệm tự tháo cầu hướng dẫn dùm em đc ko ạ. Đi vòng vòng tp thì em tháo ra, khi cần lại lắp vô , thanks mọi người nhiều.
Có phải ý bác là cái trục các-đăng cầu sau? Theo như em đọc trên OS & OF, việc tháo ra thì dễ nhưng để lắp vào thì hơi căng, trầy trật lắm. Thêm nữa, mỗi lần đi đăng kiểm hình như lại phải lắp vào cho đúng cấu tạo nguyên thủy của xe... Có bác tháo ra xong để đâu mất, đến khi cần lắp vào đi đăng kiểm phải chạy quanh kiếm mua...

Hạng B2
4/9/14
112
65
28
48
Thành phố HCM
No nang lam, ko thao 1 minh dc. Hon nua phai co he thong nang xe moi thao dc. Trc khi dang kiem minh lap vao, dang kiem xong thao ra va ky gui tai gara quen.