Giờ cũng chi cho làm đường nhiều lắm rồi bác. Đường xá vn thuộc loại đắt đỏ đó bác.

nếu Việt Nam dành toàn bộ Tổng thu Ngân sách Quốc gia Việt Nam trong từ nay tới Năm 2070 chỉ để chi Đầu tư cho Hệ thống Giao thông Đường bộ của Việt Nam,
thì Việt Nam mới cải thiện được Chất lượng của Hệ thống Giao thông Đường bộ, phải không anh?

• Like
Reactions: Vansukhoidau
Hạng B2
23/2/20
224
246
43
Các bác dự đoán mùng 7 từ ĐL về SG kẹt không ạ

Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Sao mình đi Đà Lạt về vắng hoe ta, Tuyến Tà Nùng theo DT 725 về Bảo Lộc rồi Tà Pứa về Sài Gòn chỉ chậm ở Cao Tốc do mấy thằng chạy vô đường khẩn cấp rồi chui ra ở đoạn chỉ có 2 lane.
Mùng 4 tết người đi du xuân tăng đột biến, đường đi Đà Lạt, Vũng Tàu kẹt xe nối dài hàng cây số

Hạng B1
18/2/19
72
52
18
45
Em hộm lên Đà Lạt chạy có bị kẹt xe gì đâu sao mấy anh than dữ vậy . Chỉ hôm mùng 5 đi về mới bị kẹt xe đoạn Đức Trọng do 1 em VinFadi nằm ở làn em về với 2 anh nát bét đầu .Tụi tư bản chỉ lắm tiền thôi chứ tai nạn trên cao tốc của nó còn thảm hơn ở Việt Nam

• Like
Reactions: HỔ HÙNG
Hạng B2
31/8/12
338
1.311
93
Em hộm lên Đà Lạt chạy có bị kẹt xe gì đâu sao mấy anh than dữ vậy . Chỉ hôm mùng 5 đi về mới bị kẹt xe đoạn Đức Trọng do 1 em VinFadi nằm ở làn em về với 2 anh nát bét đầu .Tụi tư bản chỉ lắm tiền thôi chứ tai nạn trên cao tốc của nó còn thảm hơn ở Việt Nam
Hôm mùng 5 ve em cũng kẹt ở đây 45ph/ 5km , còn lại OK hết