Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
Kính thưa toàn thể ACE OS.XNL.
Chỉ còn khoảng gần 20 ngày nữa là đến Sinh nhật OS.XNL lần thứ 10 (05/07/2008-05/07/2018).
Mặc dù hiện tại XNL đã vắng đi rất nhiều thành viên, nhưng em cũng không làm được gì hơn cho xóm phát triển vì lý do khách quan (mạng xã hội quá mạnh và các diễn đàn đều vào giai đoạn thoái trào) cũng như chủ quan (do năng lực và thời gian có hạn nên cũng không kêu gọi hay tạo sự gắn kết giữa các thành viên), nhưng đó cũng là 1 phần lỗi do ban điều hành của xóm.
Dù gì đi nữa thì xóm ra cũng ra đời, phát triển và tồn tại đến nay tròn 10 năm tuổi.
Để kỷ niệm Sinh nhật lần thứ 10 của xóm cũng như tôn vinh các thành viên đã dày công sức để thành lập, phát triển XNL chúng ta.
Em xin đề nghị các Bác/các Mợ cùng chung nhau góp ý để tổ chức Offline mừng Sinh nhật lần thứ 10 OS.XNL. Ngoài ra cũng là dịp để ACE gặp nhau tâm sự cũng như hoài niệm các quá khứ, offline hào hùng của XNL: "Một thời đã xa".
Cũng trong dịp này chúng ta bầu Hội trưởng mới thay em để vực dậy tinh thần XNL từ lâu đã bị mất.
Kính nhờ các Bác, các Mợ góp ý và đề xuất như sau nội dung kỷ niệm SInh nhật 10 năm XNL:
1. Offline tại TP.HCM: địa điểm, thời gian,....
2. Offline dã ngoại: địa điểm, thời gian, nội dung nhảy múa,...
Thời gian cũng không còn nhiều, mong các Bác, các Mợ đóng góp ý kiến giúp em.
Thay mặt BĐH, rất chân thành cảm ơn các Bác, các Mợ đóng góp ý kiến.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
5/1/18
39
2.561
83
46
Kính thưa toàn thể ACE OS.XNL.
Chỉ còn khoảng gần 20 ngày nữa là đến Sinh nhật OS.XNL lần thứ 10 (05/07/2008-05/07/2018).
Mặc dù hiện tại XNL đã vắng đi rất nhiều thành viên, nhưng em cũng không làm được gì hơn cho xóm phát triển vì lý do khách quan (mạng xã hội quá mạnh và các diễn đàn đều vào giai đoạn thoái trào) cũng như chủ quan (do năng lực và thời gian có hạn nên cũng không kêu gọi hay tạo sự gắn kết giữa các thành viên), nhưng đó cũng là 1 phần lỗi do ban điều hành của xóm.
Dù gì đi nữa thì xóm ra cũng ra đời, phát triển và tồn tại đến nay tròn 10 năm tuổi.
Để kỷ niệm Sinh nhật lần thứ 10 của xóm cũng như tôn vinh các thành viên đã dày công sức để thành lập, phát triển XNL chúng ta.
Em xin đề nghị các Bác/các Mợ cùng chung nhau góp ý để tổ chức Offline mừng Sinh nhật lần thứ 10 OS.XNL. Ngoài ra cũng là dịp để ACE gặp nhau tâm sự cũng như hoài niệm các quá khứ, offline hào hùng của XNL: "Một thời đã xa".
Cũng trong dịp này chúng ta bầu Hội trưởng mới thay em để vực dậy tinh thần XNL từ lâu đã bị mất.
Kính nhờ các Bác, các Mợ góp ý và đề xuất như sau nội dung kỷ niệm SInh nhật 10 năm XNL:
1. Offline tại TP.HCM: địa điểm, thời gian,....
2. Offline dã ngoại: địa điểm, thời gian, nội dung nhảy múa,...
Thời gian cũng không còn nhiều, mong các Bác, các Mợ đóng góp ý kiến giúp em.
Thay mặt BĐH, rất chân thành cảm ơn các Bác, các Mợ đóng góp ý kiến.
Lâu quá kg vào thăm ace XNL nhà mình, thấy ace members cũ thưa vắng vì nhiều nguyên nhân...có phải chăng do :
"Ngõ cũ ngoằng nghèo, Anh ngại tới...?!" hóng Lam Chủ Tịch @lamnk cho Chi Hội mình ra "Mặt tiền" như các Chi Hội SOS, CNL, Box Trên Đường Thiên Lý..etc....để tạo sự khích lệ cho ACE nơi đây !? ;):p:rolleyes:

• Like
Reactions: thinhsve
Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
sao vẫn chẳng thấy thời gian địa điểm gì cả nhể!
hay bác THịnh cho ra bóng bàn ở OS XNL đê!!!

• Like
Reactions: Thaydialy2009
Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
Kết quả không được 1 sự ủng hộ nào.
OS.XNL chỉ còn là xác không hồn.
Bác/Mợ nào còn tâm huyết với xóm thì đứng ra lãnh dùm chức HT giúp em.
Đến ngày 05/08 mà chưa có ai nhận chức HT thì em sẽ trả lại chức HT cho Ban điều hành diễn đàn.

• Like
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Kết quả không được 1 sự ủng hộ nào.
OS.XNL chỉ còn là xác không hồn.
Bác/Mợ nào còn tâm huyết với xóm thì đứng ra lãnh dùm chức HT giúp em.
Đến ngày 05/08 mà chưa có ai nhận chức HT thì em sẽ trả lại chức HT cho Ban điều hành diễn đàn.
Ngày mai đi chứ? Quán bác Santafe09?
Theo mình dời đến chủ nhật nhé? Cho rộng thời gian.

• Like